Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazine deal-Nahitaji sapoti wadau

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by big-diamond, Jul 5, 2011.

  1. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeanzisha kakampuni kangu wakuu na nimeandaa magazine nzuri ambayo future prospects yake ni nzuri sana kulingana na utafiti nilioufanya so ninahitaji kuiprint, changamoto pekee niliyonayo ni pesa ya kuprint hiyo magazine yangu ambayo cost yake ni kama milioni 4 hivi. Nimeona niwaeleze wadau mwenye ushauri hata mchango au hata sehem ninayoweza pata hiyo pesa niweze fanikisha ndoto hii ya hii magazine. Kindly PM me or email humble2080@yahoo.com. Natanguliza shukran wakuu!!!!
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ushapata TIN namba TRA?
     
  3. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yec ninayo tin number...
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hongera kwa kufanya research kwanza sababu hio ni hatua ya kwanza.., Mkuu income ya magazeti huwa inatoka kwenye matangazo (unless gazeti lako utakuwa unliuza zaidi ya 15,000/=) hauwezi ku-break even let alone kumake profit kwa kutegemea mapato ya mauzo pekee.

    Kwahiyo mkuu jambo la maana sana ni kuhakikisha kuna wadau (makampuni na biashara za watu) watakaokupa matangazo ukishawapata hao then anza kuwaza wazo la kufanya printing

    Issue ya kupata 4m sio ngumu, issue ni kwamba ukishatoa issue ya kwanza utapata wapi pesa za kutoa issue ya pili?, thats why nakwambia matangazo (adverts) is the life of your magazine kama huwezi kupata matangazo then huwezi kufanikiwa..., alafu this is a catch-22 sababu mtu hawezi kukupa matangazo kama audience yako sio kubwa...
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapa siongezei kitu VOR Umenena...
     
  6. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Matangazo machache ya kuanzia nimepata ila kwa utaratibu nitoe kwanza issue ya kwanza, hawalipi kabla ndo maana napambana kutoa hiyo ishu ya kwanza.
     
  7. i

    ibangu Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...