Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazetini (Jumapili)

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 10, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    katika yote nimeipenda habari ya mswati manake huyu nafikiri ka mwaka anapanga zamu kwa wakeze kwa mara moja kwa siku tatu tuu mwaka mzima.
     
  3. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wizi wa wabongo kazi za wasanii ndo umemfikisha Dudubaya hapo! Inanikumbusha mtu mmoja Kariakoo aliyeamua kumnunulia gari marehemu Moshi William baada ya kumwona anaiga kutembea kwa bata kila kukicha wakati jina lake limejaa dunia nzima na watu wengine wanajenga maghorofa kwa kazi za wasanii. Wizi mbaya jamani, unapitiliza mno!
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu King Mswati, watu wa haki za binadamu mboni hawapigi kelele! kila mwaka anaoa, anawamudu vipi????
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaza buti mwakyembe, hakuna kesi ya kujibu hapo... labda wakulipue na bomu. maana ndio zao
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi nimipenda hiyo ya watumwa wa kiimani wanaoshindanisha mitume wao.
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya jua kuzimika ni uandishi wa makala bila kufanya uchunguzi wakujiridhisha matokeo yake jamii inapotoka na hadithi zakufikirika. Kwa mwenye nia na habari hii asome Marko 1:15 utagundua tofauti ya Chronos na Kairos yaani Time and Timing ya kwanza ni Quantity na yapili ni Quality, yaani time is sequential while timing is significant. Kuna mengi yakujadili lakini hapa sio mahali pake.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Dini za watu wengine kabisa.....sawa na kushabikia ARSENAL na kuiwacha SIMBA yangu kipenzi
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu asante sana kwa kutupa habari
     
Loading...