Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti yetu na umakini wao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kubingwa, Jan 16, 2012.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Uratibu na Mahusiano na Mbunge wa Bunda, Bw. Stephen Wassira, akizungumza na umati wa wananchi wa mji wa Bunda hivi karibuni, wakati akifafanua hatua kwa hauta kuhusu mchakato wa mswaada wa katiba mpya ulivyofanyika hadi kusainiwa na Rais. Wa pili kushoto ni mbunge wa Musoma Vijijini Bw. Nimrod Mkono na Ofisa Tarafa ya Serengeti Bw. Justine Rukaka. (Picha na Nyakasagani Masenza wa Majira)
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hakuna umakini wowote unaofanywa na waandishi na editors desk!picha haiendani na maelezo au kichwa cha habari haihusiani na maelezo nk!Waache kufanya kazi kwa pupa,haraka,na waongeze umakini!
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku hizi wasira ni traffic au hilo kageuka gari?
     
  4. m

    mariantonia Senior Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo gazeti la majira ni la vihiyo watupu
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Gazeti la majira hilo
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    majira wamefikia huku siku izi? wanaelekea kuwa gazeti la udaku, mi nilifikri ni utani!
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Majira imekwisha siku hizi, waache waumbuke na umbea wao
     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    jamani hao majira mbona sisi wengine tuliacha kulisoma niupotosha kwenda mbele, ukienda upande wa siasa ndio utachoka kabisa
     
  9. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Tatizo wanaandika wanawaza siasa tu.
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    majira kimeo sana, nasikia hawalipwi mshahara may be wanafanya makusudi...nimesoma wall ya mh zitto kabwe leo anawalalamikia wao tena angalia hapo chini..."Ona Watanzania na baadhi ya vyombo vya habari. CHADEMA imepata msiba mkubwa, imefiwa na Mwanachama, Mbunge, Mjumbe wa Kamati Kuu na Waziri Kivuli wa Kazi na Ajira. Lakini Gazeti la Majira linabeba habari ya kwanza 'Zimwi la kugombea Urais CHADEMA'! Hata staha ya msiba watu wanakosa. Nimeshangazwa sana na gazeti la Majira kuumbua zimwi lisilokuwepo. Sigombei Urais 2015. Nitamwunga mkono mgombea wa CHADEMA"
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majira ni gazeti la umbea, wamenunuliwa na magamba, wamebaki kuandika umbea kwa cdm, ndo maana wanashindwa hata kuedit
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, nimeitazama picha na kusoma caption,
    nahitaji kupata panadol na kupumzika, labda
    nikiamka nitaelewa...
     
  13. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ingekua miaka 15 iliyopita nisingeshangaa. Lakini leo hii, kuwepo kwa kompyuta...napata wasiwasi hasa ukizingatia kila kitu kinafanyika ndani ya jengo moja. Ni tatizo la kufanya jazi kwa mazoea.
     
  14. T

    TUMY JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda hilo gari hata PLATE number halina na maisha kama kawaida.Mrengo wa haya magazeti unajulikana
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    jana nimegundua uozo wa hili gazeti..badala ya kumuenzi mh.Regia lenyewe likaweka picha ya zitto,dr. Na mbowe yaani hovyo sana.
     
  16. b

    busar JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mie mbavu sina,,,duuu, kazi tunayo,,, hawa majira yao imeisha.....tehe.:tetetehe....jf tuendelee kuwahabarisha nini wananchi wanataka lkn mbona kuna madegree mengine ya mascom etc.? Hawawaajiri hawa?
     
Loading...