Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti Yasusia Maonyesho ya Wakulima (Nane Nane)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tatanyengo, Aug 2, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maonyesho ya kilimo Al maarufu Nane Nane kitaifa yalifunguliwa jana huko Dodoma na Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar, na yale ya kanda ya Mashariki yalifunguliwa na Waziri Mkuu. Sisi wakulima pamoja na wadau wengine wa kilimo tulitarajia kusikia yale yaliyosemwa na viongozi hao wa kitaifa kuhusu kilimo yakiandikwa kwenye magazeti lakini hilo halikutokea. Matokeo yake ni kusikia habari za Mwandosya kuliteka Bunge nk

    Katika hali kama hiyo pengine tuna safari ndefu kuhusu utekelezaji wa sera ya Kilimo Kwanza au ndiyo kusema habari za kilimo haziuziki?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    wapo kwenye mambolezo ya MWANAHALISI.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hata mimi nadhani,but, mbona magazeti hayajaandika juu ya hili pia?,
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hata gazeti la Mkulima wa Kisasa halijaandika?
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hayana tija kwa watanzania maana 98% ni uongo,
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wakulima huwa hawasomi magazeti.
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kumbe nane nane imefika? Kilimo ni uti wa mgongo wa Taifa ila.....
     
Loading...