Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti yanayoongoza kwa kusomwa nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhalisi, Oct 15, 2011.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadau ninapenda kujua magazeti mawili yanayoongoza kwa kusomwa sana na watu hapa nchini?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    1. Mwananchi
    2. Mwanahalisi
    3. Mwanaspoti
    4. Tanzania Daima
    5. Raia mwema
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Ndo hayo hapo, unataka kuyafanya nini?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwanahalisi na raia mwema
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mwananchi na TZ DAima
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    top three yanaanzia na mwana.... yawezekana mganga wao ni wa mwananyamala
     
  7. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Unge-specify category ya gazeti. Magazeti serious au ya udaku? Kwa ujumla, magazeti ya udaku ndo yanaongoza kwa kusomwa zaidi. Sababu kubwa ya kuongoza ni kwamba, magazeti hayo yanasomwa na kila mtu, hayabagui(non selective) na hayamfanyi mtu atafakari sana na kuumiza kichwa. Tofauti na magazeti serious ambayo yanasomwa zaidi na watu makini, wasomi, wanasiasa etc. Mfano ni vigumu kumkuta mtu wa kijiweni akisoma rai, financial times au majira ila ni rahisi kumkuta akisoma sani au ijumaaa
     
  8. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwa mujibu wa utafiti ambao sio rasmi,magazeti yanayoongoza kwa kusomwa kila siku ni Mwananchi likifuatiwa na Tanzania Daima. Alafu Nipashe linafuatia.
    Kwa magazeti ya kila wiki ni Mwanahalisi likifuatiwa na Raia Mwema.
    Na kwa gazeti la Michezo na Burudani ni Mwanaspoti.
    Ukitaka kugundua ni magazeti gani yanasomwa sana jaribu kutembelea mahali panapouzwa magazeti au yule mtu anayetembeza magazeti,na utazame ni nakala ngapi anazo kwa kila gazeti. Au umuulize kwa kila gazeti anauza nakala kiasi gani. Nadhani utapata majibu.
     
  9. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uhuru na Mzalendo
     
  10. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    acheni uzushi bana ni UWAZI NA KIU ahaaaaa
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mwanaspoti
     
  12. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wasaa linaongoza
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hard and soft copies haya yapo juu kabisa. Kwanza wako active kwenye ku-update kwenye mtandao siyo mwanahalisi sijui wamelewa sifa siku hizi.
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    An-nuur
     
  15. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    very sure..
    1. mwananchi - 24,000 kwa siku
    2. Tz daima - 21,000 kwa siku
    3. nipashe - 18,000 kwa siku
     
  16. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sikubaliani nawe kuwa magazeti ya udaku yanasomwa NA KILA MTU. Mimi siyasomi. Ulichomaanisha ni kwamba magazeti ya udaku YANAWEZA KUSOMWA NA KILA MTU nikimaanisha kuwa kuna watu ukimpa Raia Mwema au Mwanahalisi asome ni kama umempa kitabu cha Quantum Physics akisome.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sio bure mkuu umerogwa kaka!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    hahahaaaaaaaaaaaaa! kua mtu niliwahi kumpa ndani ya sekund 20 baada ya kumpa akanirudishia, nikamuuliza vp, akadai yeye sio mwanasiasa
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kiu, Ijumaa, Uwazi..Haya ya Udaku.

    Mwananchi, Nipashe, Tanzania Daima..Haya kila siku.

    Raia Mwema, Mwanahalisi, Kila Jumatano
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hata unazungumzia per issue au per week au??

    nijuavyo mimi mwanahalisi na raia mwema yanasomwa zaidi dar kwa kutokua na good distribution strategy and representation
     
Loading...