Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya udaku yatakavyoandika kuhusu kifo cha sajuki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chimbuvu, Jan 2, 2013.

  1. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    1.kifo cha sajuki ,freemason wahusishwa,inasemakana 1/1 ni aina ya kafara ya hali ya juu
    2.sajuki alijua kifo chake
    3.masaa 24 kabla ya kifo cha sajuki kama vie alijua
    4.uchawi wahusishwa kifo cha sajuki
    5.etc
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Umekuwa mrithi wa shehe yahaya nini!!!?, afu kaka yako Papaa Mutomboki anakusalimia
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Halafu mbona huonekani?cjakuona toka mwaka uingie?sijui tumekuacha 2012?


     
  4. kiladay

    kiladay JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2013
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Sajuki
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    pia wataandika,
    hofu yatanda bongo movies,nani kufata
     
  6. Yegoo

    Yegoo JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 14, 2012
    Messages: 1,302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    R.I.P sajuki
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wema atoa mil 2, msiba wa sajuki.
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    [​IMG]

    mkuu wameanza taratibu
     
  9. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2013
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yataandika chochote ili mradi kuunganisha na Kanumba...

    "afa saa kama aliyokufa kanumba"!
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,267
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Sajuki aliacha taa ya chumbani kwake ikiwaka. Mwenye nyumba alonga na Sani.
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,642
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Wenzako tunamlilia Sajuki wewe waleta masihara!!! Yatakushinda!! Au yameshakushinda tayari!!! Soma hili bango hapa chini halafu mpigie simy Dr Chipoteka atakupa ushauri nasaha.

    Mganga.jpg
     
  12. Salamander

    Salamander JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 16,688
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 113
    Nimechekaje...Sasa dawa ya kujiunga na freemason inakuwaje?
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,456
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 63
    kweli shigongo ameharibu sana hii nchi. Hapa anajua atapiga hela ndefu kwa mauzo.
     
  14. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2013
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mengine wataaandika "Waandishi njaa wakosa ubunifu, wakesha jf kutafuta vichwa vya habari"
     
  15. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,399
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Chimbuvu ijumaa tunakikao, usisahau

     
  16. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2013
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,642
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Piga kwa huyo dokta atakueleza yote kuhusu hiyo dawa ya kujiunga na freemason inakuwaje. Kumbuka usi beep!!! Ukibeep tu, ili utakapoweka salio kwenye simu yako, lote litaruka kwenda kwa dokta (bila kujali mtandao) kama ushuru wa usumbufu!!!
     
  17. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Hahahahahahah we manoah si ulisema ulishajitoa ama?




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,399
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Potezea kidogo! Haya mambo ni ya PM mkuu Chimbuvu
     
  19. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,399
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Nini maana yake jina langu kuliwekea rangi?



     
  20. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,399
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Chimbuvu Chimbuvu mkubwa wangu utajilaumu

     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Magazeti ya udaku ni kikwazo kingine cha maadili Habari na Hoja mchanganyiko May 7, 2015
magazeti ya udaku yalivyoandika leo kuhusu msiba wa sajuki.RIP sajuki Jamii Photos Jan 3, 2013
Magazeti ya udaku yatakavyoandika baada ya kifo cha Sharo Milionea. JF Chit-Chat Nov 27, 2012
Belina Mgeni Afunguka Kuhusu Magazeti Ya Udaku Celebrities Forum Feb 17, 2012
Magazeti ya Udaku yashambuliwa.... Habari na Hoja mchanganyiko Oct 31, 2007

Share This Page