Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya udaku yatakavyoandika baada ya kifo cha Sharo Milionea.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nicas Mtei, Nov 27, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,538
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    1.Mzimu wa Sharomilionea wamtokea
    King Majuto.

    2.Mzimu unaotafuna Bongo movies haujamaliza Kazi,baada ya kuikosa Roho ya Vengu na Sajuki sasa waisaka
    roho ya JB NA RAY

    3.Masele Chapombe hausishwa na kifo cha Sharo.

    4.Mzimu wa Sharo wamtokea prodyuza
    wa Mac Media

    5.Kumbe Sharo kaponzwa na ubishi? Alivunja moja ya shart la freemason

    6.Mzaz wa Sharo amtaja mbaya wa kifo cha Mwanae

    7.Shetani lililotoa roho ya Mafisango ndo
    katoa roho ya Sharo

    8.Ajal ya sharo mauzauza kibao,king Majuto ahusishwa.


    9.Ndugu wa sharo wagombania pamba za Marehemu.

    10.Kiatu alichopata nacho ajali SHARO
    chaonekana Baharini.

    11. Mwanamke aibuka adai ana mimba ya Sharo. Mwingie aleta mtoto.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 21,819
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 113
    12. Kifo cha SHARO MILLIONEA
    King Majuto ana nini?
    Huyu ni msanii wa tatu kufa akiwa chini yake
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,206
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    mh!! hawa watu wenye mipete mingi mikononi nawaogopa!!!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    kama ulikuwepo!
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 21,819
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 113
    Afu ukumbuke kuwa Miluzi mingi humpoteza mbwa na Si wote wasemao bwanabwana watauona ufalme wa Mungu.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,227
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Hakyanan kweli....Tena Nicas Mtei hapo utakuwa umewasaidia kweli kwenye vichwa vya habari..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,309
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 83
    mabwaku...

    13. Sharo alijitabiria kifo chake....

    14. Ushirikina wahisishwa na ajali ya sharo

    15. Alipokaribia kupata ajali aliaga...
     
  8. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mengi yatasemwa kuhusu kifo cha0sharo
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 63
    Hivi nyie mmekosa kazi za kufanya....alaah!
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,309
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 83
    daddy kwa uongo!!!!!!
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 21,819
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 113
    Jikatae chalii.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 9,862
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 63
    Udaku hoyeee!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 63
    hahaha nimekumbuka vile tulikua tukiambiwa na mzee pindi anapoona tumeshadadia jambo lililoshika hatamu....kumbe hapo na yeye mwenyewe anawasikiliza maana alikua hajui hata moja...
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 63
    kama sijakuelewa vile...
     
  15. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 63
    Pipo bhana.... Kweli Nicas Mtei wewe ni creative! Mmasai hapo angekuambia "mepatia lakini imebunisha". Ila kiukweli yatasemwa mengi na yataandikwa mengi sana tena for weeks if not for months. The guy has gone forever that's reality we have to accept
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,309
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 83
    teh teh teh......
     
  17. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    tuondoke mwananangu hapa kuna fiksi kama za naibu waziri tanzania ni muungano wa zimbabwe na zanzibar
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,763
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nicas Mtei yaani hapo ndo umewasaidia kupata titles!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,538
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    hahahaha. Wait
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,538
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Tayari wadaku wameshajiandaa. Wengne wameshaenda Tanga. Halafu wapo wasanii watakaochakachua rambirambi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page