Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya udaku na ubabaishaji wa kisaikolojia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MWANA WA UFALME, Jul 7, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HII HABARI NILIYOISOMA KWENYE GAZETI LA GLOBAL NAONA IMEKAA KISIASA ZAIDI NA INAJARIBU KUUHADAA UMMA KWAMBA YALIYOMPATA DR. NI KIKUNDI BINAFSI KINACHOFANYA KAZI NA KITAENDELEA KWA WENGINE.

    HABARI HII IMEKAA KUCHEZEA FIKRA ZA WATU ILI WAAMINI KWAMBA HATA MAOVU MENGINE YAKITOKEA BASI KIPO KIKUNDI TU FULANI

    I MEAN FOR WHOSE INTEREST?

    BONYEZA HAPA KWA HABARI ZAIDI
    KUTEKWA, KUSULUBIWA DK. ULIMBOKA: MAZITO YAIBUKA - Global Publishers
     
  2. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    mwanachama hai wa CCM
    aligombea nafasi ya kutaka kupewa ridhaa ya kuteuliwa kugombea Ubunge akakosa
    anasadikiwa kushirikiana na mtoto
    wa rais kufanya biashara
    ni mwandishi mzuri wa hadithi
    mmiliki wa magaxeti pendwa

    naaamini anatetea chama chake na baba wa mshirika wake


    kama kweli wakasaidie polisi coz wanaushaidi wa kutosha
     
Loading...