Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

magazeti ya Tz na wachezaji wanaojaribiwa Ulaya

Discussion in 'Sports' started by Malaria Sugu, Jul 8, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wabongo na wazenj tukubali kwamba hatuna mchzaji anaweza kucheza soka la kulpwa katika timu kubwa barani ulaya hajazaliwa au naweza kusema tayari ashazaliwa lkn hajaingia kwenye soka la ligi kuu. kwani kila siku tunasikia mara huyu mara huyu mara huyu wameenda kujaribu soka la ulaya lakn baada ya muda tunasikia wamerudii tena hapa bongo na kusajiliwa Simba na Yanga. magazeti yetu kila kukicha wanatangaza mchezaji kanuniliwa lkn baadae tunaiskia yupo bongo. nadahani imefika wakati magazeti na redio zetu kuanagalia tena maandishi yao na habari zao kuhusu wachezaji wanaokwenda kujaribu soka
     
Loading...