Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya Tanzania via Kennedy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitia, Mar 19, 2009.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimegundua hii blog ambayo ina magazeti ya Tanzania katika hali yake halisi. Kurasa za magazeti hayo zimekuwa scanned na uku click unaweza kukuza kurasa kwa kusoma kwa urahisi. Hongera Kennedy.

    Bofya hapa ukitaka kuyasoma.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna suala la intellectual property na copyright, yaani mkuu hata siyo copy paste, yeye anascan kabisa.

    Je ana ruhusa ya kufanya hivyo kutoka kwa wenyewe (ambao wanalia kuhusu mapato yao kudondoka)?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani hapo kuna conflict of interest?
     
Loading...