Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya Rostam Aziz (RA)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by coscated, Jan 9, 2011.

  1. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Eti wadau magazeti ya Rostam Aziz na yale anayoyafadhili ni yapi?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Rai
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ok, asante
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    RAI,MTANZANIA,DIMBA,THE EAST AFRICAN,-ofis zake zipo sinza kijiweni,kampuni inaitwa NEW HABARI HOUSE
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asanteni sana wakuu kwa ushirikiano wenu.
     
  6. n

    nndondo JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ongezea the African, The African on Saturday, the Weekend Africa, Bingwa anayofadhili ni pamoja na lile la Taifa sijiu Tanzania ama Taifa letu lile analosimamia mjikombi Prince Bagenda, na magati yote ya Al, al.... yaliyokua yanatoa picha za mafuvu ya wanyarwanda wakati wa uchaguzi, Hayo yanasimamiwa na C.E.O wake mpya Hussein Bashe
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pia msisahau Habari Leo na Daily News!!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bashe yupo Habari???... Thatz a hundred yrs of Cinema...
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naongelea anayoyafadhili kupitia waandishi njaa...
     
  10. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Aende wapi zaidi ya hapo?
     
  11. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwani leo? Si ndio CEO wake? nafasiya zamani ya Rosemary Mwakitwange.Kabla ya kuwa CEO alikuwa Mkuu wa Masoko wahiyo New Habari Co (2006)
     
  12. m

    mbezibeach Senior Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani ni The African.....na si THE EAST AFRICAN
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    anayoyafadhil ni uhuru, mzalendo....
     
  14. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kampuni inaitwa NEW HABARI CORPORATION, Compund inayo-house kampuni ndiyo inaitwa NEW HABARI HOUSE
     
  15. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aisee ni hatari kama ana mkono wake kwenye magazeti mengi hivyo.!
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    Mhariri wake mkuu alikuwa Muhingo Rweyemamu lakini sasa jina lake limeondolewa lwenye bodi ya uhariri
     
  17. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikoni tena MUHINGO , naomba mwongozo
     
  18. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rostam Azizi ni majority shareholder wa Mwanachi, aliinyamazisha issue ya Richmond, kutishia waandishi na kutumia ubabe wa wana mtandao.
     
  19. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pia nyundo, tazama na the Express. Mi sioni tatizo hata kama atamiliki na kuyafadhili Mwanahalisi, Raia mwema, Nipashe na kulikoni
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!amekamata vyombo vya habari karibu vyote,lakini hawezi kushinda nguvu ya umma!!
     
Loading...