Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya kimapinduzi tz

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 14, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Nikimaanisha Mwanahalisi na Raia Mwema.
    Jana nilibahatika kuwahoji baadhi ya wauza magazeti kuhusu magazeti gani huwa wanayauza sana.
    Wengi wao wakasema ikifika mida ya saa kumi jioni ni vigumu kuendelea kuwa na copy za hayo magazeti hayo kwenye meza za mauzo.
    Nikaangalia vichwa vya habari jana
    Raia mwema “Dk Slaa amnyima usingizi Kikwete”
    Mwanahalisi “Umaarufu wa JK feki”
    MY TAKE
    Naona watanzania wa sasa wanapenda kujua undani wa mambo mbalimbali ya nchi yao kwa kina na si kwa usanii na uwoga.
     
  2. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    For sure,magazeti hayo ni ya ukweli sana,sio kama rai ambalo limegeuka gazeti la udaku
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huwa sitaki kukosa magazeeti haya,kiukweli kama ni kuku "nakula nadi mifupa"
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RAI! aibu tupu
     
  5. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nyie huwa mnapata kopi? Nina wiki mbili sasa nakuta yameisha saa 7 ninapotoka kwa lunch.
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hayo sio magazeti ya udaku ndio maana huwa yanakwisha mapema, nadhani wabongo wamechoka na vijarida vya udaku
     
  7. M

    Mikomangwa Senior Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani vipi magazeti ya UHURU na MZALENDO, mbona sijawahi kuona mtu akiyanunua na kuyasoma? CCM inawanachama mil. 5 ina maana huwa hawasomi habari za chama chao?
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwananchi na Tanzania Daima pia yanauzika sana. kwa upande wa kiingereza the Citizen na This Day.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kila jumatano nadamka kuyawahi.
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kadi zao wote zimelipiwa na Manji. Wewe unashikishwa kadi tu! Na ada miaka 5 unalipiwa!

    Hapo hapo kila mtanzania analipishwa kodi inayowagharimia waandishi wa huo uchafu unaoitwa magazeti
     
Loading...