Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya Alasiri na Dar leo kulikon?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by My Hand, Aug 22, 2011.

  1. M

    My Hand Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman imepita muda mrefu sasa haya magazet ya alasir na dar leo cjapata kuyaona cjajua n kp klchowasb..wana jamii naomba mnsaidie kwa mnaofahamu kwa nn magazet haya hayapo?
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimetafuta gazeti la Nipashe asubuhi ya saa tano siku lipata...sijui wamekubwa na nini....
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mengi kafulia
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi lile gazeti lilokuwa likiitwa SANIFU lilipotelea wapi jamani?lol.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayo magazeti yalipoteza mvuto kwa jamii kwani yalikuwa yamekaa kimagamba magamba!
     
  6. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Gazeti la Dar leo bado lipo sema labda mitaa unayopatikana huwa hayapatikani, Alasili ni kama gazeti la LETE RAHA ambalo mzee wetu kaamua kuacha kulichapisha kwani mwanasport limemwalibia kbs, Crashwise gazeti la nipashe lipo bana labda huko A town gorika lilichelewa kufika
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Yatakuwa yamekufa natural death kutokana na maendeleo ya teknolojia. Lolote linalotokea huwa linarushwa kwenye blogs na websites kama breaking news. Sasa mtu anunue gazeti la Alasiri la nini wakati habari zao zote kazisoma mtandaoni akiwa ofisini.?
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hata lile la michezo lililokuwa linavuma Lete Raha,hoi.
     
  9. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Soko bana ubunifu tu ndio utakao hakikisha maisha, wakati umefika yatoke sasa yamechafua sana watu na yamegombanisha sana kwa habari nusu nusu
     
Loading...