Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAGAZETI LUKUKI YA Clouds FM wafadhiliwa nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Feb 17, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CLouds FM imeanzisha magazeti Lukuki
    ambayo hayana kichwa wala mguu
    Magazeti hayo ni kama
    1.Patapata habari(Gazeti Jipya sijui kama nimepatia jina)
    2.Dira Ya Mtanzania(la muda mrefu lakini haliwagusi mafisadi habari zake ni za jeshi na Mali asili)
    3. Mengine yanakuja



    Je Nani anayafadhili haya magazeti? au ndo Mbio za 2015 zimeanza?
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ninavyojua ilo Pata habari na Dira ya Mtanzania yanamilikiwa na Alex Msama
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Who is alex msama?

    Wewe unamjua vizuri huyu jamaa?
     
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Who is alex msama?

    Wewe unamjua vizuri huyu jamaa?

    Msama ni promota wa nyimbo za Injili ambaye ndiye aliyekuwa anasambaza kazi za Rose Muhando. Pia ni muandaaji wa tamasha la muziki wa Injili maarufu zaidi kama tamasha la Pasaka linalofanyika kila mwaka wakati wa kuazimisha sikukuu ya kufufuka Yesu Kristo. Mwaka jana lilifanyika Daimond Jubilee mgeni rasmi akiwa rais wenu Jakaya Kikwete.

    Msama ana kampuni ya Dira Medi Group ambayo ina magazeti ya Dira ya Mtanzania, Heka Heka (la michezo) na hilo Pata Habari (si Pata Pata Habari) na litakuwa linatoka kila siku.

    Pia ana kampuni ya Auction Mart ya udalali wa madeni, ofisi zake zile pale jirani na viwanj vya Biafra.

    Mmiliki wa Clouds FM, Joseph Kusaga ni rafiki mkubwa wa Msama, walikiwa wote wakati wanaanzisha disko la mawingu pale ukumbi wa Tazara, hivyo anapewa nafasi ya kutosha kutangza kazi za kampuni yake kama motisha ingawa kuna gharama analipia.

    Need More?
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na dira ni mwiba mkubwa kwa mafisadi mbona linawagonga sana mafisadi?
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mtu wa kusaga,alianza na udalali wa nyumba kinondoni badae akajiingiza kwenye upromota wa wanamuziki wa kwaya ndipo alipokutana na joseph kusaga bosi wa clouds na deal nyingi wanafanya pamoja ila sijui kwenye hili gazeti kama wako wote pia.Ila kwenye udalali kuna wakati walikua pamoja na clouds wakawa wanaitangaza sana kampuni ya udalali wa nyumba an viwanja ya msama.
     
Loading...