Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti leo Ijumaa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, May 11, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Kwa hisani ya Mjengwa Blog!!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hili la uteuzi wa ma-DC litauza magazeti sana, wewe ona mwenyewe: mara DC akataliwa, mara DC igunga akataa kituo cha kazi........................
     
Loading...