Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti; Kichwa cha habari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbu, Oct 17, 2007.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2007
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,700
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ...Inauma, inaudhi na inaghadhibisha unapoamka asubuhi na kukumbana na kichwa cha habari BROAD LETTERS tena FRONT PAGE ya gazeti;

    Africans are less intelligent than Westerners, says DNA pioneer

    source; http://news.independent.co.uk/sci_tech/article3067222.ece

    ...are these guys; (the article author and The Independent) doing this intentially to provoke BLACK AFRICANS, while sparing 'their faces' from the wrath of BLACK CARRIBEANS, and BLACK AMERICANS?

    ...ubaguzi ni ubaguzi tu, talking about DNA ya black africans eti ndio sababu ya umasikini na ujinga wa mwafrika mimi sikubaliani nayo!

    ...mbaya zaidi , kwanini ipewe FRONT PAGE NEWS kwa heading hiyo, iwapo gazeti hili halina na mwelekeo wa Kibaguzi???
     
  2. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2007
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huu ni ubaguzi, ila sisi pia ndio tunaojinyenyekesha kwenye huo ubaguzi, tukiwakilishwa na ombaomba wetu Kikwete.
     
Loading...