Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti haya yanachefua-kila siku CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 1, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau,
    Kuna haya magazeti ya uhuru,jambo leo na habari leo.Imekuwa ni ajabu kwani ni lazima kila siku kuwe na heading kubwa inayouza gazeti inayohusu chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA.Nimekuwa nikijiuliza wasipoandika chadema hawauzi?? Katika nchi hii kuna vyama vya siasa 18,ina maana ni chadema tu inaonekana?? Ninashangaa gazeti la uhuru badala ya kuandika mambo ya chama chake CCM imekuwa ni wimbo wa Taifa Chadema.Habari leo badala ya kuandika habari za Taifa kama gazeti la serikali imekuwa kila siku ni Chadema.Gazeti jambo leo lenye uhusiano na CCM badala ya kuhangaika kusafisha chama chake limekuwa kila siku ni Chadema.Hivi hawa wahariri hawaoni aibu?? Hivi mnadhani msipoandika chadema hamtauza habari? Kwa mfano leo magazeti yote matatu Uhuru,Habari leo na Jambo leo yana heading moja inayofanana kuhusu chadema.Inaonekana ni mtu mmoja nayesambaza habari za chadema kwenye haya magazeti matatu.Hakika inakera!!
    Nawasilisha
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Angalia wamiliki wake utapata majibu. Kwenye mti wa maembe, ni embe bivu ndilo
    ndilo linalo tupiwa mawe kupopolewa!.
     
  3. T

    Technology JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anzisha gazeti lako uwe unawasifia chadema na mkeo daily, tutalinunua.
     
  4. T

    Tolowski Senior Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona huwasemi mwanahalisi,raia mwema na tanzania daima? Wao kila siku ni habari za lowasa, me natamani hayo magazeti yangebadilishwa majina na kuitwa lowasa newspapers
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu bado unasoma hayo magazeti? You must be out of the country! Magazeti yanayofanya kazi inayofanana na ya Tambwe Hiza. Sina ushahidi ila wa kimazingira unathibitisha kuwa wanafanya kazi pamoja!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ufinyu wa mawazo.Ina maana Mwanahalisi ni gazeti la serikali?? Na raia mwwema ni gazeti la chama??
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Magamba type!!
     
  8. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hayo ni mageti au vipeperusi vya matangazo. Mimi nilishayasahau hata rangi yake. Achana nayo!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Salute you!
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimeamini..
     
  11. t

    thinktank Senior Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona tanzania DAIMA, Mwananchi na Raia mwema kila siku CCM.........acha ushabiki.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni sawa tu na kubenea vs. lowassa

    we have to accept alternative thinking.... ndio demokrasia yenyewe hiyo
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aksante "greater thinker" kwa constructive ideas zako. Nilidhani humu tunadeal na issues sasa haya ya mkewe yanatoka wapi????
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acha uongo unasema mwanahalisi na Tanzania daima kila siku CCM.Mbona Tanzania daima la leo halina habari ya CCM? Mbona mwanahalisi la J5 hii halikuwa na habari ianyohusu CCM kama chama??
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    MTM,
    Its true but the problem is how they are reporing issues.Habari leo ni gazeti la serikali,haiwezekani kila siku likawa linaandika habari za kukashifu chama kimoja tu cha siasa.Kweli hii ni sawa?? Huoni hawa wahariri wake wanalipwa kutokana na kodi ya watanzania wote?? Wanachadema hawastahili haki katika gazeti hili ilihali pia wanalipa kodi??
     
  16. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za Chadema zinauza kaka, huwezi kuandika habari za UPDP, JAHAZI ASILIA, DEMOKRASIA MAKINI nk, halafu ukategemea kuuza gazeti. Kwa sasa Chadema ndo chama pekee cha siasa, vingine ni SACCOS
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kaka.Ndio maana hata gazeti la Uhuru badala ya kuandika mambo ya chama cha CCM wanaandika ya chadema...Very true..Umenifumbua akili sasa.Yako kibiashara zaidi
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,376
    Trophy Points: 280
    Mwanahalisi Vs Lowasa and Chenge.......lazima ujifunze kuangalia pande zote, na si upande mmoja tu.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi imeandikwa wapi kila gazeti Tanzania lazima liisifie CDM? Usiwe unakurupuka! Kuna Chama kinabebwa na Magazeti kama CDM, Tanzania Daima, Raia Mwema, Mwananchi, Mwanahalisi, Nipashe, jamani kweli nyie ni wabinafsi wakubwa
     
  20. The great R

    The great R Senior Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nddio ishu iliyobak ku be discussed tz
     
Loading...