Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari yatakakuwa yanaruka

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jul 19, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huko ulaya mambo ndo yanazidi kuongezeka ,ndege ,vyombo vinavyokwenda anga za juu,magari/treni za umeme na sasa magari yanayopaa.sisi tunabaki kuruka na ungo na kwenda samunge badala ya kufanya research
     

    Attached Files:

  2. j

    johnmoney Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadithi tuuu
     
  3. N

    Nacharo Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo usafiri wa ungo basi ungefanyiwa utafiti ukatumiwa na watu wote ungefaa sana tena hauna gharama.lo!
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbio za Langalanga
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya bana, acha yaruke tu kama si kubanjuka!
     
Loading...