Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari yanayopaa ...ndoto yatimia

Discussion in 'International Forum' started by BabuK, Jun 30, 2010.

  1. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,845
    Trophy Points: 280
    tunangojea zifike hapo kwetu bongo tupate na sisi kuwa nazo nafikiri wanapanda wau wawili tu au vipi?
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Innovation Technology Vision....Its so nice........
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    That kind of technology can not help humanity, kwanza hiyo $ 194,000 wangapi wataweza?

    Cha msingi ni watu kuimprove na kutumia public transport...hakuna njia za mkato.
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    iyo itapunguza foleni, kama natoka kimara kwenda posta, nikiona kuna lifoleni ubungo mataa,shekilango,mapipa na fire...narusha gari yangu juuuuu naenda dondokea akiba afu namalizia pale kwenda posta. hapo vipi!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    China ndio wanatengeneza mazuri zaidi na ya bei nafuu.
    Tutayanunua
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kisa cha ndege ya jeshi kutumia barabara ya magari..sijui itakuaje kwa magari kama haya kutumia anga kwa nchi kama bongo ambapo hata trafiki polisi hwawezi kusaidia kuzuia ajali..how will it be for air traffic controllers..na mbwembwe zetu za kutaka kupita hata service road wakati wa foleni na pengine ukiwa kwenye ngoma kali unataka kufunga breki kila mara kuwasalimia wadau ili wakuone... sasa huko angani si itakuwa vibweka unapokutana na ngoma ya mrembo utataka usalimie kwa kuigandisha gari hewani?. I do think pia unahitaji courage na utaalamu wa kutosha kurusha aina hii ya gari/ndege..is extra cost kwa mazingira yetu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Factor ya usalama kwa bongo itatuumiza sana...Watu hawafuati timing, na hivyo kutatokea ajali kila siku.
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Halafu hayo mabawa ni marefu mpaka yakunjuke kama uko kwenye hiyo foleni utaweza kweli kuyakunyua? Si ndiyo itakuwa ajali mtindo moja.
     
Loading...