Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari yanayohitajika Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by punguzo, May 11, 2012.

  1. p

    punguzo Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    Mimi nipo UK na Nimpango wa kurudi nyumbani hivi karibuni, ningependa kununua gari ambalo ninaweza kuliuza kiurahisi au ambalo limekaa kibiashara kwa mazingira ya kiTanzania.Hivyo basi napenda kuwaomba ushauri wana JF wenzangu ni gari gani ninaweza kununua na kuliuza kwa urahisi nikifika Tanzania au ni magari gani yapo kwenye mahitaji kwa sasa?

    Natumaini nitapata ushauri mzuri na wenyekufaa

    Natanguliza shukrani zangu

    MwanaJF
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa uozo wa barabara za kibongo, lete Land Rover, do not bring any salon car as hapa Tanzania hakuna barabara za kuendeshea hayo magari kwa sababu ya kuwa na mashimo kila sehemu. Watu wanakuja na masalon hapa baad ya miezi mitatu yako juu ya mawe. Gari zuri la kuendesha hapa Bongo ni any SUV ambalo limepanda juu kidogo, Land Rover (not Ranges as they are too low), that's it. Apart from that unajiletea hasara tu huku.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Land cruiser amazon
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Your choice should be, a 4WD vehicle any model brand should work in Bongoland roads. Cheers!
     
  5. B

    Bonge JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    iveco,scania,volvo,DAF
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani we una uwezo wa kuleta gari gani? Watu wanataka ma range, landrover, hata yale ya paund laki 3 lete tu
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    lete lamborgini. Wajukuu zako watakukuta nalo.
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    isije kuwa nyie ni wale matapeli mnasema gari gani mara tuma dola 4 mnaingia kizani
     
  9. p

    punguzo Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwe na wasi wasi ndugu yangu, mimi ni mtanzania niliyehitaji ushauri tu, na wala badiko langu halina viashiria vya kitaperi, ila wewe tu na wasiwasi wako usio na msingi ambao unatufanya sisi watanzania tusiendelee! sijakutaka au sijauliza mtu wa kununua, nimeomba ushauri wa gari gani zinahitajika tanzania ila hata nikitaka kuuza nisipate shida. ni karesearch tu kadogo ndugu yangu
     
  10. p

    punguzo Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka, yale ya £300,000/= sina uweze nayo ila mtu akitaka kufanya deal na mimi nipo tayari! ha! ha! ha! haaaaaaaaaaa!
    uwezo wangu ni wa gari kwa matumizi ya kawaida kwa mtu wa wastani au gari ya kibiashara, inayoweza kukidhi mahitaji kama ya kupeleka wanafunzi shule na mahitaji mengine ya kibiashara kwa mazingira ya kiTZ!
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,082
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii hapa kwani imenifanya nicheke. atakuwa anatinga kuofis na hiyo volvo/daf/iveco
     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    lete RAV 4 mkuu inauzika sana.
     
  13. B

    Bonge JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    uwezo wa kuleta lori unao?
     
  14. saidomr

    saidomr Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoo na mgongo wa churaa
     
  15. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani vipi na freelander?? Maana kila watu wana hadithi zao?? Naomba ushauri wa dhati wana J4
     
  16. s

    sparrow Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari lolote unaloweza kununua chukua tu ila lisiwe made europe kwani spare zitakusumbua kupatikana na hasa kama ni kitu ambacho hakibadilishwi mara kwa mara. Hata saloon zipo nyingi tu wala wasikutishe ila mini-SUV ni nzuri zaidi in terms of engine, fuel consumption and wakati wa mvua/mashimo. Siku hizi unaweza toka na saloon Dar mpk mwanza, then musoma, kisumu, nairobi, arusha, manyara, singida, dodoma, morogoro, iringa, mbeya na ukarudi Dar..ni sehemu chache sana huwezi kwenda na saloon na kama ni mfanyakazi Dar basi hakuna tatizo labda wkt wa msimu wa mvua na uwe unakaa jangwani mtoni
     
  17. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Njoo na Scania 93H,M HP 280,250. Pia kama una nguvu kubwa njoo na 133HP360.
    Kwa gari ndogo njoo na Toyota Avensis huwa zinapatikana UK japo manual lkn utapiga deal kuna wanaopenda manual hasa mikoani
     
  18. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yupo jamaa mmoja tapeli sana ameniuza bado namlia taiming ya kumuanika kwenye mitandao yo yote duniani anajifanya yupo hongkog ni rafiki yangu nitamuanika kwa majina yake yote matatu na paspot namba yake na picha yake
     
  19. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu fanya hivyo haraka tusije na sisi ndugu zako tukaingizwa mkenge ... tutakosa wote .... kama amekutapeli usimwonee nyani aibu ... weka hadharani
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nitamwanika soon kanirudisha nyuma sana huyu nguruwe
     
Loading...