Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari yanayohitajika Tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by punguzo, May 11, 2012.

  1. p

    punguzo Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu,
    Mimi nipo UK na Nampango wa kurudi nyumbani hivi karibuni, napenda kununua gari ambalo ninaweza kuliuza kwa urahisi au ambalo limekaa kibiashara kwa mazingira ya kiTanzania.Hivyo basi napenda kuwaomba ushauri wana JF wenzangu ni gari gani ninaweza kununua na kuliuza kwa urahisi nikifika Tanzania au ni magari gani yapo kwenye mahitaji kwa sasa?

    Natumaini nitapata ushauri mzuri na wenyekufaa

    Natanguriza shukrani zangu

    MwanaJF
     
  2. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Grand Vitara Manual isiyozidi cc 2000 ya mwaka 2003 au 2004 milango mitano isiwe zaidi ya km 60,000 inakuwa ngapi mpaka naiendesha kwani unatakiwa kujuwa na kodi za hapa aBongo pia\
     
  3. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inategemea na uwezo wako wa fedha na matumizi yako..hali ya kati swift,starlet au vitz sababu mafuta yako juu...
     
Loading...