Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari yanauzwa bei poa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 28, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    1. Toyota Rav 4 manual model ya 1995 silver milango mitano. Bei 5.5mil.

    Wai usichelewe.

    kwa maelezo zaidi tuwasiliane kupitia simu na 0717114409 au 0755312233 au 0784225000
     

    Attached Files:

    • 500.jpg
      500.jpg
      File size:
      42.1 KB
      Views:
      264
    • 501.jpg
      501.jpg
      File size:
      61.6 KB
      Views:
      259
    • 503.jpg
      503.jpg
      File size:
      72.1 KB
      Views:
      209
    • 504.jpg
      504.jpg
      File size:
      65.3 KB
      Views:
      192
  2. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu hizi ngoma milimani zitafikaje, au ZINATEMBEA?
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaaarrrrggh, maswali mengine Lol.
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    GP mkuu, naona 6.5M kwa RAV4 ni bei poa zaidi ya poa, ndiyo maana nikauliza, kwa kweli ni bei poa ile mbaya.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mi nilishangaa umeuliza mlimani yatafikaje!, si yanatembea?, kasema mlimani city
    they are so cheap, labda sijui ODOMETER inasemaje.
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pamoja mkuu.
     
  7. E

    Enny JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kweli kama ni nzima basi ni bei poa. vipi unaweza kuweka picha zake
     
  8. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee tungeziona picha maana wajua unaweza kuuziwa mbuzi kwenye gunia. kwa bei hiyo je imeenda bodi mara ngapi? na used zanz au dar?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah mkuu hii isikupe taaabu sana iwa tunaichezea na kurudisha na kusoma 97,290KM usiwe na hofu na watoto wa mujini
     
  10. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Leta picha zake hapa tuyaone mkuu.
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,950
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    kipimo kizuri cha gari kaka ni body...engine sikuhizi tunafalisha za corrola ltd..afterall ni fuel efficient ones....upande wa odometer mie sidhani kama ni issue saaana maana hapa town unaweza kupata haata gari ya 0.0000km ilhali dunia nzima inajua imetembea sana tuuu.....swali loa kizushi...KWANI UNAUZA BEI ZA KUTUPA KI-HIIIVYO...wazee wa ushuru wao wanahusika???...nawasilisha maoni
     
  13. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Picha za Rav hizo!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bei ya hiace mbona hujanipa?
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aisee hiyo Rav4 inavyoonekana, kama hakuna ''siasa'' nyingine eg ushuru, exemption etc.....bei poa sana.....wenye cash wachangamke.....!
     
Loading...