Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari yanauzwa bei cheeeee!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emmanuel80, Jun 17, 2010.

  1. e

    emmanuel80 New Member

    #1
    Jun 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yapo Mikocheni Opp. Spoppers Plaza.
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Toa details za kueleweka bana, utatuvutaje sie wa Kibaha kuja huko pasipo kuelewa hayo ni magari gani, hizo bei chee ni zipi?..na nani tuwasiliane nae!!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asisahau Picha..
     
  4. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ujumbe mzuri japo uko jumla mno. Waweza kueleze kidogo zaidi ili tujue ni makubwa au madogo, ni ya abiria au mizigo bei chee ni bei gani hiyo nakadhalika.
    Asante sana ndugu.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    tupe habari kamili mkuu....sisi tuliopo Yaeda tutavutiwaje kuja kununua....mbona unafanya biashara ya mbuzi aliyeko kwenye gunia?
     
Loading...