Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya Wazenj ni full tinted.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dan84, Apr 3, 2012.

  1. Dan84

    Dan84 Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa wale tuliobahatika kuishi na kufanya kazi Zanzibar tumeona mengi. Kwa desturi wazanzibari gari zao ni full tinted, yanayofanyika na wale wanaobebwa humo ni siri ya wenye hayo magari, wadau karibuni, kila aliyeona aseme analolijua.
     
  2. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    nimeishi Zanzibar. Kinachofanya magari mengi kuwa full tinted ni mambo yafuatayo:
    1. Gharama za hoteli Zanzibar ni kubwa. Utakuwa mahali pa bei chee sh. 50,000/= kwa hiyo mechi za chapchapu zinaishia kwenye magari. Gesti zipo chache mno.

    2. Kutokana na mavazi ya dada zetu yanayofata misingi ya dini kuingia gesti ni kasheshe. Madada wa kule wanaona ni kinyume cha maadili kuingia gesti wakiwa na hijabu na baibui. Hivyo ni rahisi sana kuwarukia ndani ya gari kuliko kuwashawishi kuingia gest.

    Hayo mawili ndiyo niliyofanikiwa kuyafahamu nilipotaka kujua chanzo cha magari ya mjini Zanzibar kuwa full tinted. Unachezea utamu wewe!
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Technlogy Vs Religion......
     
Loading...