Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya wagonjwa kubeba maiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, Nov 9, 2010.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Great thinkers, nimekuwa najiuliza kwa muda mrefu bila kupata jibu. Hivi ni kwanini wakati mwingine magari ya wagonjwa yanabeba maiti. Naomba nitofautishe kuwa kama mgonjwa amefia kwenye gari hilo hakuna shida. Tatizo ni kuwa mtu ahafariki halafu gari la wagonjwa linakwenda kubeba mwili wa marehemu hivi inatokana na ufinyu wa kufikiria au nini? Naombeni michango yenu grat thinkers
     
Loading...