Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya wabunge wa ccm ya gongana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Feb 5, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Blog ya Francis Godwin imesema magari ya wabunge wa ccm na waandishi wa habari yamwgongana
    Iringa kwenye msafara wa Mh pinda.
    Inaonekana ccm wanataka kutoa kafara kwenye misafara.
     
Loading...