Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya Utalii kutoka Arusha-Ngorongoro Crater

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BelindaJacob, Aug 10, 2011.

  1. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Habari!

    Naomba kuulizia nitapata vipi mawasiliano na watu wa magari ya utalii(kwenda mbugani). Safari nataka kutokea Arusha mjini kwenda Ngorongoro Crater.

    Kama kuna makampuni wana websites naombeni mnisaidie. Safari hii inatarajiwa kuwa Mid-December, 2011.

    Na je mwenye idea ya bei kwa trip ni bei gani?pia experience nzuri na kampuni aliyotumia anisaidie niwafuatilie.

    Asante!!

    BelindaJacob..!!!
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Inategemea na preference zako

    ili kupata ushauri mzuri, ni vema ukaweka wazi safari yako itakuwa ni ya siku ngapi, na itajumuisha watu wangapi? na utaenda Ngorongoro tu? au utapenda kupitia na Manyara na Tarangire.

    Kampuni zipo nyingi tu na hata ukiangalia kwa website zao unaweza pata fully package naZephaniah Kambele


    hii kampuni binafsi nshaitumia mara mbili Tanzania Safari | African Safaris | Real Adventure Safaris | Real Adventure Co.
    wasiliana na huyu bwana zephaniah.kambele@gmail.com ambaye ni moja wa wa miliki wake atakupa ushauri mzuri

    Kila la kheri
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Belinda baby......hii safari yako ni day trip au inahusu night kadhaa....?.......
     
  4. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,596
    Likes Received: 647
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na TATO watakupatia operator mzuri
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    My dear Petra, hii safari itakuwa ni ya siku 3..Sababu sina uzoefu kwenda ha hizi gari za kitalii, nilitaka kujua kama uki-book mapema ni cheaper kuliko dakika za mwisho..Yani maandalizi yawe yamekamilika! Thanks
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mkuu PS, thanks for your insight!

    Nitafuatilia hizo kampuni tena kuwasiliana na na hiyo uliyo-recommend! Nitampa hizo info zote kuhusu idadi ya watu, siku ngapi na pia kama napitia mbuga zingine za karibu au maeneo ya utalii..


    Mwanao thanks for info..Nitawasiliana nao!
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  8. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tan-pride safaris ltd
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    kuhusu price inategemea unaenda na nani.....kuna wa bei rahisi na wa ghali...itabidi uwahi kubook.....kwa sababu kipindi hicho kidogo kunakuwa busy shauri ya X-mas......na pia swala zima la accomodation.......kama unafikiria kucamp Ngorongoro.....sikushauri
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Nicheck kwa pm nina 109
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Nduka, thanks mkuu!..Nitafuatilia hiyo kampuni pia!

    Mamii, asante sana ka info zaidi..Nitawahi kubook mana bei siku za x-mas zitakuwa hazikamatiki!..halafu hilo suala la accomodation, kwanini nisi-camp Ngorongoro? una experience mbaya nini?camp nzuri itakuwa wapi? julisha me pls..thanks again!
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mkuu Fidel nitakucheki soon..thanks!!
     
  13. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nimechelewa lakini pata hiyo contact pia ikusaide:-
    HIDDEN VALLEY SAFARIES LTD.
    Manase Mbise. CEO &Managing Director. AICC Complex. Kilimanjaro Wing, Fourth Floor, Room No: 423.
    P. O. Box,11355. ARUSHA. TANZANIA.
    Tel: +255-732 978 198/ +255 713 511 357/ +255 784 712 630.
    Email: hiddenvalley@habari.co.tz / info@hiddenvalleysafaris.com. Ubarikiwe!!!!!!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,813
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hakuna ubaya kucamp....wasiwasi wangu ni hali ya hewa......lakini inawezekana....more info.....check PM
     
  15. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mwanangu ni PM
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mtumishi wetu ubarikiwe sana, asante na nitafanya mawasiliano nao.

    My dear nimekusoma na kufuatilia PM..shukrani tele na TGIF!!!


    Thanks dad, nimekuPM!..
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ni mzawa kupata cheap price ni vema ukapata magari ya watu binafsi japo yana link na makampuni ya utalii, huwa inapunguza gharama kwa kiasi kikubwa
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Fredmlay, thanks a lot mkuu..mimi ni mzawa!!nimefuatilia contacts zote nilizopewa!

    Wakuu wote, asanteni kwa contacts mlizonipa..zimenisaidia sana kuanza kuipanga safari yangu!! Mbarikiwe sana!!
     
Loading...