Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya UDA yanabeba abiria wa aina gani? Na yanamilikiwa na nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbota, Apr 27, 2012.

  1. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Heshima kwenu wana Jf.
    Nilikuwa kwenye foleni asubuhi hii ya leo mara nikaona basi ambalo ni la uda. Sasa wakuu kilicho nikera sana ni kwamba hili gari lipo kwenye foleni ila watu waliopo hata wa5 hawafiki .
    Je haya magari yanabeba watu wa type gani? Au wizara gani? Au shirika gani? Au shule gani japo halijandikwa school bus au college bus?
    Na pia UDA mmiliki wake ni nani?
    Nawasilisha.
     
Loading...