Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya Serikali na madereva wake ni halali kutumiwa na CCM kwenye kampeni zake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kitu Kizito, Oct 24, 2012.

  1. Kitu Kizito

    Kitu Kizito JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 225
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
  2. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huo ni ufisadi, kinyume cha sheria, kwani hata Rais mwenyewe anapokuwa katika mikutano ya kichama anapaswa kutumia magari ya chama chake nai siyo mali ya umma.
     
  3. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yote yana mwisho mkuu
     
Loading...