Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya Serikali kuonekana kwenye kumbi za starehe nyakati za Usiku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Jamani napishana na gari moja limepaki na bosi wake amekunywaa chakali utasema amekata tamaa na ndoa yake na wala haijulikani ataenda saa ngapi kwake, gari aina ya Lancruiser ipo hapa Executive bar barabara ya kwenda Kawe.

    Je, huu ndio utawala bora mpaka usiku jamani?

    Embu tuheshimu haya magari jamani,Sinza hawaogopi kuingia nayo lodge wanajifanya kufunika,jamani jamani.

    Embu tuheshimu magari mnayonunuliwa na kodi zetu jamani kama ujaonekana mchana uonekani bar.


     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Magari ni mali ya serikali, kama zilivyo assets zingine. Sielewi ni kwa nini mali za serikali ziwe nje ya maeneo ya kazi, muda ambao si wa kazi. Watumishi wote wa serikali wanayo magari yao binafsi, kisha wanapewa msamaha wa kodi wakinunua gari hayo.

    Sioni sababu yoyote kwa nini gari ya serikali litoke Mbagala anakoishi dereva linamfuata bosi wake anayeishi Mbunju, kumpeleka ofisi hazina au elimu. Magari ya serikali ni lazima yawe kwenye maengesho ya wizara na idara zake kuanzia saa 9 alasiri hadi kesho yake saa mbili ofisi zinapofunguliwa. Watumishi wote watumie usafiri wao binafsi vinginevyo watumie daladala.

    Endapo serikali itaweza kuzuia matumizi mabovu ya magari, pesa inakayo okolewa itasomesha wanafunzi wa vyuo vikuu bila kulipa senti tano.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu ungelipiga angalau na kipicha kidogo ili wahusika walifanyie kazi.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kweli watanzania tunaamka sasa,asante sana pdiddy kwa kuhoji hilo swala na ikiwezekana siku nyingine lipige picha.Haya magari licha ya kununuliwa na walipa kodi mpaka mafuta wanayotumia yanalipiwa kwa kodi yetu kwahio si vizuri mtu kutumia hili gari katika mambo yake binafsi alafu bili zote tunatupiwa sisi walipa kodi.
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi katka pita pita yang usiku huu maeneo flan jijin Arusha nimekuta gari ya serikali imepaki bar,sasa cha kujiuliza hivi tuna serikali kweli?

    Sasa imefikia mahali hata hakuna kiongozi anayeweza kukemea hili?ee Mungu iokee Tz,nani wa kutunusuru?kila mtu sahivi hana imani na serikali hii,gari ya serikali sahizi bar!!

    baada ya kuikuta nikasema niwashirikishe wana jamvi,alimanusura ning'olewe kucha, nilipiga picha mlinzi kaniona,ebaana asikuambie mtu amenifukuza nikasema leo nauwawa,niko mahali nimejificha nitawajuza tukio zima nikitoka hapa.

    [​IMG]
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Weka picha mkuu,pia kuna lile la polisi lilibeba wana kwaya coco beach hatujaambiwa mpaka leo kama lilikodishwa au
     
  7. Ayayoru

    Ayayoru Senior Member

    #7
    Apr 5, 2013
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha mkuu!
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Picha hiyo mkuu
     
  9. Ayayoru

    Ayayoru Senior Member

    #9
    Apr 5, 2013
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii plate number mbona kama imefungwa kwa mipira tu! Hilo gari ni la serikali kuu! mwenye kufahamu atujuze ni ya wizara au idara gani ya serikali!
     
  10. L

    Lufilyo Member

    #10
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaa sikuhizi hakuna wakukemea tena maana aliyekuwa anakemea sikuhizi na yeye ni wakukemewa kwahiyo imekula kwetu labda kama tutafanya mabadiliko2015 tupate watu wengine wacha Mungu na wenye huruma na kodi za walalahoi.pole mleta mada kwa kunusurika ila siku nyingine uwe mwangalifu zaidi hawashindwi hao kukukata masikio
     
  11. MpangoA

    MpangoA JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo kwani mtu amepewa gari la ofisi kwa matumizi yake.

    Mbona hata private magari ya kazini wakubwa wanatumia kwa shughuli zao? Ulitaka akienda bar aache gari nyumbani akodi bajaji?

    Tuwe wa kweli, hata wewe ukipewa gari la ofisi utafanya hayo hayo. La muhimu, asitumie gari hilo kwa uhalifu na pia asilipeleke sehemu ambazo si salama ili kulinda hadhi ya ofisi. Kama gari liko kwenye baa zenye hadhi sioni tatizo.
     
  12. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2013
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Gari za ma judge hizo. Wakiwa hawapo zinapigwa namba za stk kwa mpira. Huyo atakuwa dreva anapiga ulabu. Uliza gari za pccb madereva wanavokula nazo bata. Hii bongo ya jk bana.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2013
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bora ungekaa kimya lakini sio kujibu kama mtoto wa chekechea.
    kuna sheria na taratibu za matumizi ya magari ya serikali.
    kuna muda umepangwa wa kuyatumia
    kwa mawazo yako nchi haitafika popote bila kuwa na kiongozi dikteta asieogopa mtu
     
  15. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni pub mkuu inaitwa TWITER ipo maeneo ya sakina
     
  16. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2013
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Cku hz ni fashen yanapaki gest,bar, garage bubu hakuna anae jali mlipakodi siyupo chao nin? Chukua chako mapema! Baa
     
  17. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2013
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bado ushahidi haujitoshelezi kitu gani ? kinachothibitisha hapo gari lilipo ni bar?
     
  18. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2013
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    labda cdm wanashawishi madereva si unajua ccm ndo wazalendo wanaoipenda nchii wengineo ni watz class d
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2013
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Haijitoshelezi, tutajuaje kuwa ilipaki "bar"? Secondly, who knows labda walikuwa doria (kama ni ya polisi) au picha imechukuliwa gari likiwa ndani ya maegesho ya serikali kule bomani?.Twendeni na ushahidi unaojitosheleza vinginevyo hayo tutayaita majungu!!!!
     
  20. tofali

    tofali JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2013
    Joined: Mar 27, 2013
    Messages: 3,109
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Watu ni wabishiii....mshaambiwa kapiga kiwizi wizi nyie mnalazimisha ushahidi
     
Loading...