Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya mnispaa yanapogharimu milioni 690!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Feb 1, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani hii inanishangaza kidogo hivi ni kweli gari moja la kuzolea takataka laweza kugharimu milioni 115? JFW moja! Nimeona leo kwenye taarifa ya habari ya channel 10. Labda haya ni aina mpya eti!
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe unaweza kuyapata kwa bei gani? weka data then tujue kuwa wameiba tena!
     
  3. k

    kabindi JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aina gani? ni ya mwaka gani? bila shaka ni mapya maana sheria za manunuzi serikalini haziruhusu mitumba! sifikirii kama ni bei ya ajabu ukizingatia udhaifu wa Shilingi yetu! labda kama una takwimu za kutosha na isiwe hisia! unaweza pia search katika websites zinazouza magari ukishajua brand.
     
Loading...