Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya kifahari serikalini yapiga marufuku kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ulimbo, Oct 31, 2009.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ya Kenya imepiga marufuku viongozi wa serikali kutumia magari ya kifahari kama Benz, Volvo na Land cruiser na kuwataka mawaziri watumie Volkswagen ili kubana matumizi ya serikali.

    JE VIONGOZI WA TANZANIA WANALIWEZA HILI?
     
Loading...