Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya kifahari kurudishwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 10, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. S

    Sylver Senior Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tz kufanya haya
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hi safi sana sio watanzania
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa tz hiyo ni ndoto. Labda wale wazee walioongoza mapinduzi ya zanzibar wafufuke waje watembeze mapanga
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika hili ni jambo la kupongezwa sana kwa wenzetu. Shame kwamba hapa Tz pamoja na kujua hili tatizo na kutambua mbinu ya kulishughulikia kwa muda mrefu, serikali yetu halijaipatia msisistizo wala kuanza kulishughulikia. Viongozi wanapenda kutembelea kwenye magari ya starehe yenye gharama kubwa kwa Taifa letu huku wakienda kwenye majukwaa ya kisiasa na kuhimiza watu wachape kazi na kulipa kodi. Na hapo hapo Rais wetu Kikwete akifanya safari ughaibuni kwenda kuombeleza misaada ya aina mbalimbali. Wakenya wameamua!
     
  6. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh...kenya wametuacha!yani yale yale tunayoyaongelea hapa...kenya weshafanya!
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naona hii ilikuwa 2009!duh...na sasa wana Katiba mpya!hili sasa ni bao la kisigino!
     
Loading...