Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

magari ya bei rahisi ya tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Allyeee, Jun 28, 2012.

  1. Allyeee

    Allyeee Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa maitaji ya magari ya bei raisi tembelea
    www.menejatradertz.blogspot.com
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mbona blog not found....?
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hujasomeka hapo kwa hii website yako "www.menejatradertz.blogspot.co m" au ulitaka kumaanisha www.menejatradertz.blogspot.com??? Maana nayo haiko hewani. Kuwa makini unapoleta taarifa kama hii ktk public, otherwise ni kupotezeana muda
     
  4. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asee mna Bei za Ajabu..Margin mmeweka 5M nini ?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
Loading...