Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ya atcl yakamatwa na tra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Wakati wabunge na watanzania wwengi wakiomba Mungu shirika la atcl lirudi mzigoni TRA imeamua kuka,mata mashangingi landcruiser kama 5 ya kampui ya atcl..hii ni kutokana na madeni yanayoidai kampuni hiyo

    Hiivi majuzi TCAA iliomba waziri omar nundu awasaidie walipwe na serikali billion 64 walizowakopesha atcl..na kuhimiza mishahara ya TCAA aiko standard wanaitaj kupandisha mishara inachogomba n huruma zao kwenye baadhi ya kampuni kwa kuwakopesha akiongea kwa huzuni wamesema wanaomba walipwe kwanza hizi z atlc

    Kwa jumla imefika wakati Rais kikwete anastahili lawama zote za shirika hili..kwa ujumla unaweza kwenda maagazetini kulalamika kwa nini usafiri gali na kulalalama kwa babu wakati srce n serikali kuetengeneza barabara na si haba kukuta pikipiki za wachina zikibeba watanzania kwenda kwa babu kama barabara ikiwa nzima

    nasema aliefikisha kampuni hii ni rais kikwete na nadhan anaitaji kubeba kikombe hiki cha atcl
     
Loading...