Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari sokoni haya hapa - Piga -0719539431

Discussion in 'Matangazo madogo' started by networker, Apr 2, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Tsh 8Mill (negotiable
    Not registered

    [​IMG]
    Tsh10.5 million (maelewano yapo)
    Millage-66325Km

    [​IMG]
    Tsh 8.5 million (maelewano yapo)
    Millage-89,000Km


    [​IMG]
    Tsh12.5 million (maelewano yapo)
    Millage-91,215Km

    [​IMG]
    Tsh 8million(maelwano yapo)
    millage-98,250km

    [​IMG]
    Tsh 33 Million (maelewano yapo)
    Millage-154,000Km


    [​IMG]
    bei 8 million(maelewano yapo)

    [​IMG]
    (D4) bei 6 Million

    [​IMG]
    millage-89,000Km
    bei-11 Million(Maelewano Yapo)

    [​IMG]
    millage-88,000 Km
    bei-10.5 Million(Maelewano yapo)

    [​IMG]
    millage-90,000KM
    bei-11 Million(Maelewano yapo)

    magari haya yako sokoni kwa maelezo kuona au kununua piga
    0719539431




    ,
     
  2. networker

    networker JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ofa! ofa! ya pasaka
    swift imepungua bei atakae toa 7.5M nauza gari pia angalia blog yetu Magari uone magar zadi
     
  3. networker

    networker JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ofa! ofa! ya pasaka
    Suzuki swift hapo kwenye pcha imepungua bei atakae toa 7.5M nauza gari pia angalia blog yetu Magari uone magar zadi
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona kweli blog sioni magari zaidi kaka naona haya haya tu.
     
  5. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii swift ishaenda Kilometa ngap na ina Reg. namba gan?
     
  6. networker

    networker JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwanagu sio kwamba hakna mengine yapo sema kila nkiuza nazitoa .kuna noah hapo kuna carina nshauza ntatoa badae kuna premio hapo.unaeza kuta magari leo afu badae usikute .yakisha nuliwa natoa .kwani we unataka gari gani nktaftie
     
  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwanangu ime tembea kama 90,000 reg ni bjx au bjk ntauangalizia vizuri afu ntaweka hapa .nlitoa details zake kwa sababu kuna mtu allifika bei siku ya mwsho akapata gar nyingine hvyo badae ntaweka. Kwenye ofa maelewano yapo pia
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Blog gani sasa wewe mbona mie sioni
     
  9. networker

    networker JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Pofya hapa
    www.chumicars.blogspot.com
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nazo mbili m, ngoja nivute speed zifike walau 6 nije nikuone. Kamongo ruksa
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Mkubwa gari zako zimelipiwa kila kitu yaani ukiinunua unaiingiza mtaani moja kwa moja?Hiyo GX100 ni ya CC ngapi?vipi mil 6 inalipa?
     
  12. networker

    networker JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkubwa magari mengi yanakuwa ya sha lipiwa chache ndio unaweza kuziwa labda road licence au insurance imeisha .ila kwa sawala la registration inakuwa tayari isha lipiwa M6 nkushauri kitu piga hizi namba 0719539431 mweleze gari unayo taka ni ipi kati ya hizo anaeza kubali mana huwa hatukai na magari sana

    Details za Gx 100
    cc-1998year-2001
    Model-Gx100
    fuel-Petrol
    Reg-BNL
    millage-98,250km
     
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    natafuta mercedes..class E nadhani itanifaa zaidi...anayeiuza tafadhali...

    1. ajue hii ni ndoa ya kikristu..tuko wachache tunaojitolea kuoa walioachika

    2. awe na uhakika gari ni nzima..awe tayari kwenda inspection kwa komputa..

    3. ajue kuwa naweza agiza gari hii na ushuru wote kwa 5 miln..

    4. awe tayari kupokea si zaidi ya 3 milion...itategemea na ubora...
    regards..
     
Loading...