Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari saba yagonga na kuua DAR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babuji, Feb 6, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AJALI iliyohusisha magari yapatayo saba iliyotokea katika barabara ya Morogoro jijini Dar es Salaam imesababisha vifo na majeruhi kadhaa waliokimbizwa hospitali wengine wakiwa katika hali mbaya sana

    Ajali hiyo imetokea leo asubuhi, maeneo ya Kimara Bucha katika barabara ya Morogoro ambayo inasemekana gari aina ya RAV 4 kupinduka, pia yakiwemo mabasi mawili ya daladala aina ya Isuzu Jorney na Toyota Hiace.

    Mengine yaliyohusika katika ajali hiyo ni Toyota LandCruiser, Toyota Hilux, Nissan Patrol na RAV 4 ambayo yote yalikuwa yakitokea Mbezi kuelekea Mjini.

    Source: http://www.nifahamishe.com
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ajali imesababisha vifo vingapi? na majeruhi wangapi? Je, hao walio kufa na majeruhi wamepelekwa hospital ipi?

    Pole waliofiwa na pole majeruhi wote!
     
  3. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii habari naona haikuwa na ukweli mbona hakuna further details?
     
Loading...