Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari Matatu Yaungua Moto katikaka Kipindi Kisichozidi wiki mbili Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyikanavome, Dec 12, 2011.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF wenzangu, kuna jambo nimeliona kwenye barabara ninayopita kuelekea nyumbani kila siku ambalo sio la kawada. Katika kipindi kisichopungua wiki mbili magari matatu madogo yameungua moto kutoka njia panda ya Kawe mpaka Mbuyuni. Moja limeungulia Karibu na Mbuyuni, Lingine pale africana na lingine karibu na pale njia panda ya Kawe.

    Kwa mtizamo wangu naona hili jambo litakuwa na sababu na si la kawaida: pengine kuongezeka sana kwa jato au maji mengi barabarani pengine yamesababisha shoti ya umeme. Nakaribisha michango ya wana Jf wenzangu kuhusu hii issue na kama kuna mtu ameona trend hii katika maeneo mengine ya jiji hili.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wape pole woe waliounguliwa na magari yao..
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa mwaka na mambo ya bima.....mimi nemeyaona yote bei mbaya NAVARA,DISCOVERY na BENZ
     
  4. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka kutuambia kuwa wameyachoma wenyewe ?????
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Insurance kazi ipo kweli kweli!
     
Loading...