Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

magari mapya 30 ya tume ya katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkurugenzi1, Jun 2, 2012.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tujuzane zaidi kuhusu hilo hapo juu....
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    hii nchi hata kuijadili yataka moyo
     
  3. K

    Kivuli Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eh nilidhani ni magari ya kubebea wagonywa kumbe ni yakatiba mpya na mchakato ukiisha nani atayachukuwa
     
  4. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mie sioni tatizo, wewe ulitaka wazunguke nchi nzima kwa miguu au?
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ilibidi wanunue gubasi, liwabebe basi. Hayo mengine anasa.
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ambaye angependa wapate tabu maana tunatarajia kazi nzuri toka kwao kwa ajili ya Tanzania mpya. Ila kama kweli wamenunuliwa magari mapya kuna maswali ya kujiuliza je, huko serikalini hakuna magari mazuri ambayo yangeweza kutumika? au ofisi za wilaya au mikoa hakuna magari ambayo yangeweza kusaidia hawa wateule kufanya kazi katika mkoa husika? Kama yapo tungeweza kuokoa fedha nyingi maana hapo unazungumzia kwa wastani mil 120 x 30.
     
  7. K

    Kivuli Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefungua haraka haraka nikadhani ni magari ya kubebea wagonjwa kumbe ni ya katiba by the way huo mchakato ukiisha ayo magari yatakwenda wapi
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chama tajiri kinaongoza nchi masikini.
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF
    Tusiweke punda nyuma ya Mzigo hautaondoka! Kwanza hawajatengeneza kanuni, tume haina Hadidu za rejea. Hata ukamilifu wake bado lakini LUkuvi anakimbilia kuagiza Magari. Kwa ujinga wangu nashauri tune itumie public transport, Usafiri wa kawaida ili waweze kuchukua mawazo ya watu hata kwenye mijadala ndani ya daladala.

    Tatizo ni kwamba kuna wajumbe wa tume ambao hata kutembea ni tabu. Huu utamaduni wa kununua Magari uko kwenye damu ya Watanzania . Look at the huge number of DFP vehicles on the road.
    Pesa nyingi zinatumika kwenye Magari rejea taarifa ya CAG. Magari yanakula sehemu kubwa sana ya pato la Watz right from the family level. This is the problem.

    Tungeimarsha mfumo wa Usafiri wa Reli, anga na hata mabasi hakuna haja ya Kila mtu/ mradi kununua gari. Tutoke hapo!
    Charity begins at home siku moja toka nje uaangalie ukubwa wa msafara Rais Kiwete unakuwa msururu Magari yasiyopungua thelathini. Hayo Magari wanatakiwa Kila mjumbe na gari lake this is more than crazy!
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mmesahau kila mjumbe na gari lake,dereva wake na full tank muda wote! Eti jana lukuvi ndo analalamika kwamba kuna matumizi mabaya kwenye mafuta ya mabosi,walikuwa wapi? Madereva wa serikali wamegeuza magari ya umma kuwa ya kutanulia wao na vimke vyao ambavyo havijasoma hata shule! Tena omba bosi asiwe mpenda starehe,dereva anaguka yeye ndo bosi. Gari linapakiwa bar mpaka saa kumi za usiku.
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wagonjwa watapanda bajaji,
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ngoja cag aje
     
  13. m

    mbweta JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri wakafanye kitu ambacho tutasahau kabisa cost tulizo tumia.
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inatia wasiwasi kwani hiyotume iliyochaguliwa ina wajumbe wangapi??je gari moja linabeba watuwangapi??kwanini yawe 30??Naombeni mwenye ufahamu juu ya haya maswali anijuze.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tatizo letu watanzania tumezoea kulalamika. Sasa mnaopinga mnataka hilo zoezi lifanyike vip? Watumie Daladala?? Wajumbe wa hiyo tume kwenye mazingira ya kawaida ya kazi zao za sasa hawatumii dala dala, leo uje uwapandishe dala dala, utategemea nini? Mi naona mnawaona hao wajumbe kama wanafunzi au watu wasio na mbele wala nyuma bila kuandalia hadhi zao mmoja mmoja ndio maana mnadiriki kuwaambia wapande dala dala.

    Chamsingi hapa naona tungejadili ni aina gari za magari yamenunuliwa na hiyo Fund imetoka wapi. Saa nyingine unaweza kukuta ni hela za donnors.
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    Basi liwabebe waandamane kama kumbikumbi? likiwapata ajali wote kwisha!!
     
  17. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    It is obvious, you are no longer great thinkers but only a bunch of gossipers!!!
     
  18. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mkuu Asante kwa mawazo yako mazuri,tatizo liliopo uzalendo ulishapeperuka siku nyingi(haupo tena).Mfano hivi unafikiri huyu Lukuvi alifikiri kabla ya kutenda?Nini kilimsukuma aagize magari hayo?inawezekana kabisa hawa viongozi wetu wamezoea u'boss.Hali ndivyo ilivyo Tanzania kila iitwapo Leo fedha zetu walipa kodi zinateketezwa na wakati huo huo mkuu wa nchi anaenda kutembeza bakuli nje.
     
  19. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magari mapya 30 + Mishahara minono. Halafu katiba yenyewe ikipelekwa zenji inachanwa vipande vipande mbele ya macho yao!.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ahadi yao tu itakua imetimia,,,wote wanaopata ajali kwenye gari/basi moja huwa wanakufa????refer ajali ya Selasini juzi,rejea ajali za mabasi,ndege na meli
     
Loading...