Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari magari toka ulaya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ulayaulaya, Mar 29, 2012.

  1. u

    ulayaulaya Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndugu zanguni nina magari haya nauza
    Audi A6 excutive 1999 iko kwenye condition nzuri niya silver nani automatic mwingereza u can expect the quality mil. 16 tuu na nina Daihatsu sirion very economical interms of fuel consuptions ni ya Blue manual transmition nani ya mwaka 2000 very new na milliage ni 45000 tuu ideal for a woman mil.8 tuu.Karibuni
     
  2. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Weka Picha mkuu!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama ni ya UK hope izo milleage ziko kwa miles?
     
  4. F

    FOEL Senior Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lols..
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Toka mwaka huo mpaka sasa 2012 uliifungia store?
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Spea vipi upatikanaji magari ya Ulaya?
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Utazunguka kwa Wapemba shauri moyo pale na usipate kitu
     
  8. u

    ulayaulaya Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mbona spare ziko dunia imekuwa kijiji sasa. nimesema hiyo ya mwaka 2000 ni kama mpya kwa sababu ilikuwa haijatumika at all. ok???
     

    Attached Files:

  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bei ya kuanzia ningapi mkuu?
     
  10. u

    ulayaulaya Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha ndio kama hizo kwa walio request
     
  11. u

    ulayaulaya Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Audi mil 16 na Daihatsu mil 8 bei haipungui
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bei hizo kwa bongo au ulaya?
     
  13. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hayo magari umesema yapo wapi tena? Duh picha hujatoa unatafuta wateja za ndani ya gari nazo zipo wapi? unatumiwa nini na mtu? mbona huzipigi haraka ukaleta humu ya gari zaote wanaotaka kununua wanunue

    haya jamani kuna link za kucheck history ya magari haya pia ya ulaya..
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zina kuwa na marks mbili kwenye speedo,miles na klm
     
Loading...