Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari ktk barabara dsm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by joseph mwita, Apr 23, 2011.

  1. j

    joseph mwita Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, Mi nionavyo kuhusu foleni katika Jiji la Bongo ni kuchukwa maamzi makali ya kuamua kuzuia magari yenye kubeba abiria chini sita kuingia mjini. Pia na Sumatra kutoa leseni kwa mabasi makubwa tu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wewe ni wa wapi?
     
  3. b

    batadume Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br /> wahapa hapa
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hivi ule mpango wa mabasi yaendayo kasi vipi? naona kama unasua sua, nadhani ule ukifanikiwa foleni za bongo zitakwisha.
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    foleni dawa yake ni ndogo sana kuzuia ujenzi wa majengo makubwa maeneo ya kkoo na posta,,kupaacha pale kkoo na posta pawe old Dar...kuhamisha serikali yoote iwe maeneo ya kuanzia kibaha kwenda chalinze na kujenga jiji jipya hapo lenye mabarabara mapana gari 5 zinaenda 5 zinakuja hutaona foleni...
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Vipanya na hayo yanayobeba abiria wachache ni vya wakubwa, si unasikia SUMATRA walidai kuwa mengi yao ni ya Maaskari?? na msongamano unasababishwa kwa kiwango kikubwa na uendeshaji mbovu?? Kwa udereva huu wa bongo hata kukiwa la lane 50 tatizo litakuwepo tu na ajali zitaongezeka. Ushahidi ni kuongezeka kwa ajali nchini baada ya barabara nyingi kuboreshwa??
     
Loading...