Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magari haya yako sokoni (Suzuki swift,Premio,Carina,KLuger,Pic kUp)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by networker, Mar 17, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Magari yafatayo yako sokoni hapa na weka picha moja moja na bei kwa maelezo zaidi juu ya (millage,model,cc,colour,Transmission)

    Nenda hapa kwenye Blog yetu mpya MAGARI au piga 0719539431(larson)

    Suzuki swift
    [​IMG]bei 8 million(maelewano yapo)

    [​IMG]bei 15.5 million(maelewano yapo)

    [​IMG]bei 27,000,000 Million(maelewano yapo)

    [​IMG]bei 6 Million

    [​IMG]bei 10.5 Milion(maelewano yapo)
     
  2. s

    suzyo Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    detail za hiyo premio ni zip?weka na picha zaidi mkuu za premio hiyo
     
  3. networker

    networker JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Premio ni 3s D4 Ukitaka details na pic zaidi ingia hapa MAGARI afu bonyeza jina la premio utaona kila detail na picha
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo premio ina tatizo gani?na vipi kuhusu injini yake ishashushwa mara ngapi na ni cc ngapi?
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mwanagu gari haijawai shushwa engine ..Ngoja nikuambie ishu za magari zilivyo.Gari linaweza kuwa jipya lakini ukauza bei rahisi kutokana na muda uliofanya registration kama ulifanya registration mwaka juzi usitegeme kuza sawa na gari ulio fanyia registration mwaka huu ingawa zinaweza kuwa kwenye condition sawa.Hiyo premio ni Nzima kabisa engine yake haija wai shushwa pia registration yake namanisha plate namba ni A** gari yoyote yenye plate namba ina aza na A bei lazima iwe chini kwa sababu magari mapya ya saiv Zina kimbilia BQ* nina premio mbili moja ni BQ* inauzwa 7.5 hii hapo ni ya kitambo ndio mana ni 6m . kwa swala la usalama we njoo na fundi unae mwamini anakagua gari kila kona.PIa mi hizi ni biashara yangu siuzi magari mabovu. nimeifanya kwa muda sasa nimeona ngoja nijaribu kufind market online pia.KUONA DETAIL ZA HIYO PREMIO BONYEZA HAPA MAGARI
     
  6. networker

    networker JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    msi ogope bei maelewano yapo
     
Loading...