Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maganga Matitu (Black Rocks)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KVM, Feb 8, 2012.

  1. K

    KVM JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Watu wengi hawajuii kuwa kule Liganga kuna sehemu inaitwa Maganga Matitu ambayo ni milima mieusi kwa vile ni ya chuma kinachodhaniwa kuwa ni kiasi cha tani milioni 98 million. Kwenye ripoti ya serikali ifuatayo:
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]REPORT OF THE PRESIDENTIAL MINING REVIEW COMMITTEE TO ADVISE THE GOVERNMENT ON OVERSIGHT OF THE MINING SECTOR1

    VOLUME 2

    April, 2008

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    The government has also ordered setting aside of an appropriate space for local investors to enter into partnership with NDC to produce sponge iron at Maganga Matitu using Katewaka coal


    Kilichofuata baada ya hapo hakieleweki vizuri. Au ni mambo yale yale ya Kiwira yanataka kujirudia? Najua kuwa kampuni inaitwa MAGANGA Matitu Resources (MMR) inaendelea na kazi sehemu ile. Ilipataje mradi huu?

    Anayejua vizuri swala hili, hasa kwa nini walipewa wao na si mwingine yeyote yote anijuze.






     
Loading...