Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba yazidi kuputika Karatu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Jun 24, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Leo kulikuwa na mkutano wa Chadema Mto wa Mbu. Mkutano huo ukihutubiwa na makamamda Nanyaro, Samson Mwigamba, Amani Gulugwa na wengine wengi, umepeleka kilio tena upande wa Magamba aka CCM baada ya wanachama wake takribani 300 kuvua Gamba na kuvaa Gwanda. Kiujumla mkutano ulikuwa na mwitikio mzuri na mjumbe mmoja wa serikali ya kijiji, mabalozi waliungana na wenzao takribani 300 kujivua Gamba.

    Kama hali ikiendelea namna hii, pasipo mashaka 2015 kitaeleweka.

    Mto wa mbu 1.jpg

    Mto wa mbu 3.jpg

    Nawasilisha.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Safi sana, Ila sahihisha kwenye heading Mto wa Mbu haiko Karatu iko Wilaya ya Monduli kwa mzee wa Mvi,
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks for that good news
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Saaaaaaaaafiiiiiiiiiiiiiii! Yan peopleeeeeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeeeeer
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sasa tumeingia rasmi kwa mamvi aka gamba gumu lililomshinda nape na ccm iliyojaa wapuuzi..
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    labda aombe mods wamsaidie..
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wao wakati wanaendelea kumfukuza mukama sisi tunasonga mbele
     
  8. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    cdm jaman kinawafanya ccm wasiwe na aman! duu hii kali
     
  9. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakuu
    Tumekuwa na mkutano mzuri sana mto wa mbu,zaidi ya wanaccm 300 wamehamia CHADEMA,tumefungua ofisi mbili za kata za Eslalei na Kata ya Mto wa mbu
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hata ccm inataka kuwaomba mods wabadilishe tittle iwe ccm ya tishio monduli
     
  11. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida makanda, tuko pamoja sana. M4c 4rever.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    labda aombe mods wamsaidie..
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana wanachama 300 si mchezo, lazima CCM kesho ifunge matawi yao yote maana Karatu yote imevaa gwanda.
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu lakini naona inagoma. MoDs naamini wataliona na kubadilisha heading badala ya Karatu iwe Mto wa Mbu.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna mkutano ulipagwa kufanyika Monduli lakini ukazuiwa na polisi dakika za mwisho kwa madai polisi watakuwa busy na kulinda viongozi wa kimataifa walioenda mbuga za wanyama baada ya kumaliza mkutano uliofanyika arusha..je mkutano huo nilini utafanyika..? naomba jibu kama una taarifaha za mkutano huo...
     
  16. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    mkuu huu mkutano wa leo ndio ule ulizuiwa na polisi,leo tumefanya na umekuwa na mafanikio sana
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DAh hizo pamba za M4C nazisaka kama pepo!!
     
  18. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pamba (GWANDA) safi sana, ilitakiwa liwe maaruf toka enzi zetu za Mwalimu tatizo alipofariki tu MAFISADI wakateka nchi....
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Uko wapi mkuu maana kama ni Arusha zipo sana tu....labda Magwanda ndiyo adimu....
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    CCM watakuwa na roho ya Paka, DR SLAA aliacha wanachama wote hao CCM karatu?
     
Loading...