Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba ya Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Silly, May 12, 2011.

  1. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uchaguzi wa mwaka jana ulizaa matunda na kubadilisha sura ya Mwanza baada kujivua magamba. Ila viongozi waliopata zile nafasi sijaona kama wanazitumia vizuri kwangu mimi kama mtanzania wa kawaida ambaye hana fursa ya kuingia kwenye vikao vya wakubwa kujua mipango yao, barabara zetu bado zinadai, drainage system kama vile haipo, maji safi na salama kidogo bado ni ya shida kama kipindi cha magamba, au ni nini kinakwamisha haya. Ofisi za jiji bado wizi mtupu na mipango ya mji haijaeleweka wala kuwekwa wazi, jamani mpo au mlishahamia Dar kama waliowatangulia..
     
  2. V

    Vancomycin Senior Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hebu tuambie ni mda gani umepita tangu halmashauri hiyo inayoongozwa na chadema ipitishe bajeti yake ya kwanza?
     
  3. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu bajeti sina uhakika nayo ila kama nilivyosema kwa mwananchi wa kawaida ambaye hapati nafasi ya kukaa na hawa watu, kile ambacho anakiona machoni kwake ndicho atashika, in any case bajeti waliyoikuta wakati wanaingia madarakani ipo na mimi nadhani lazima tofauti yao na waliowatangulia inabidi ionekane kama imani ya wana Mwanza itabakia
     
  4. n

    ngaluma Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga hoja mkono wabunge wetu inabidi watueleze mipango na mikakati yao ni ipi
     
  5. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Point, I once brought this thing up
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkimaliza maanadamano tunataka mikakati si porojo kama magamba??
     
  7. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mikakati ya chadema ipo wazi nayo ni kuziba mianya yote ya wizi ya ccm, kuanzia bajeti ijayo angalia halmashaur5i zote za chadema kama utaona wizi wa kijinga kama zile za wenzetu wazee wa kulindana
     
Loading...