Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba ya mti wa mwembe ni kinga ya malaria?

Discussion in 'JF Doctor' started by Somi, Feb 18, 2010.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepata kusikia kuwa magamba ya mti wa mwembe ni kinga dhidi ya magonjwa kama malaria n.k.
    Maelezo niliyopata ni kuwa ukichemsha magamba ukanywa maji yake au ukisaga magamba makavu ukanywa maji yalichanganywa na unga uliotokana na magamba hutaumwa malaria kabisa utaimarisha kinga yako.
    Ila sijapata udhibitisho wa kisayansi, kama kuna yoyote hapa aliyepata kuona udhibitisho wa kisayansi anisaidie.
    Lakini miti na mimea ina dawa nyingi sana za asili.
    Mfano nilisoma makala mojawapo ya wataalamu wa marekani inasema soup therapy.
    Ukinywa supu yenye mchanganyiko wa mimea kadhaa inasaidia kuongeza kinga ya mwili, kupunguza uzito na kuondoa sumu mwilini
    soma hiyo attachment chini:
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Malaria Haikubaliki!
    Dr Ndodi anapokuja kivyengine!..huh!
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    labda!
     
  4. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    maganda ni kweli, ila ikichuma majani ya mwembe, majani ya mpera na majani ya mndimu, pia ni dawa ya homa ya maralia sugu, jaribu na utaniambia
     
  5. M

    Mshika Moja Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea mimea mingi hutoa tiba ya asili na hata haya madawa ya madukani source yako ni hiyo mizizi na matawi ya miti.
     
  6. jamadari

    jamadari JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Malaria Dawa yake upate Ndimu 30 uzikamuwe uweke kwenye chupa usitie chumvi wala Maji ukisha zikamuwa hizo ndimu 30 zitatoka chupa Moja kisha Uweke juani kwa muda wa siku tatu kisha unywe kikombe kimoja cha kahawa kutwa mara tatu mpaka umalize hiyo chupa. Unapokunywa hiyo Dawa hakikisha usile kitu kabla ya kula Dawa na baada ya kula dawa ukae saa moja kisha ndio ule chakula kisha nenda kapime vijidudu kwa Doctor utakuta hakuna tena Malaria. Jaribu utaona majibu yake mazuri.
     
Loading...