Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba ya JK yameganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 29, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    LICHA YA KUTOLEWA SIKU TISINI AMBAZO KIMAHESABU ZIMEISHA JUMAMOSI YA TAREHE 25 JUNI 2011 BADO MAGAMBA YAMEGANDA CHAMANI
    HAWA JAMAA WANA UTANI KWELI NA WATANZANIA

    WACHA TUONE WATAKUJA NA SERA GaNI BAADA YA MAGAMBA KUGANDA
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Jk hana uwezo wa kuondoa magamba ndio maana lowasa akamponda juzi juu ya udhaifu wa kuchukua maamuzi magumu

    hata gamba linajua jk hawezi kuliondoa
     
  3. Y

    Yetuwote Senior Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini gamba la kobe likatoka kirahisi? Unataka atoke damu na kufa?
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yakianikwa wazi yatabanduka!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Umena ukweli hapa! Hata kobe anajua gamba lake ni mzigo mzito kwake na ndio maana hata tembea yake ni ya pole, huwa anatamani kuling'oa lakini akikumbuka anajua atakufa. Na hata c....c....m.... wanalitambua hilo! Ukishajua tu kuwa huu ni mkaa usitegemea rangi nyeupe!
     
  6. M

    MUGOLOZI Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawakuwa na hoja za msingi bali walikurupuka na mwenyekiti wao, ngoja tuone Jakaya atatwambia nini kama magamba waliovua yanaendelea kutengeneza nguo zao wenyewe.
     
  7. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba yamezaa vigamba vingi sasa unaondoa gamba au vitoto vyake?
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wayatoe hayo magamba unataka wabaki na mifupa? hawa magamba tutawatoa cc wenyewe kama wameshindwana!
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    hakuna waparuraji wazuri?
     
  10. e

    ebrah JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mbona mi sioni asiye na Gamba pale CCM, atatoka nani abaki nani? na pia hawa watu wametufanya sisi watoto, tukichukulia Gamba la kobe, huwa halitoki, ukilazimisha kutoa na mwisho wake, ukisema la nyoka inamaana unamng'arisha zaidi, na baada ya muda mfupi litazeeka tena na kuwa uchafu, so ni magamba yapi? kwa mantiki hii ni kwamba huu ni ulaghai, hamna kipya zaidi ya kutuambia hawatabadilika ng'o kama tukifuata maana kamili za magamba!
     
  11. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,339
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Nafikiri kuvua magamba ni msemo tu wa CCM kama misemo mingine ya kujipa moyo kinafiki huku wakijua hawawezi kuyatekereza.Hizi ni propaganda zilizoshindwa kabla ya kuanza.Tusipoteze muda wetu kujadili Magamba ya CCM hizo ni mbinu zao za kuhadaa wananchi.CCM wanapoteza muda.
     
  12. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gamba limeanzia kwake, unadhani kuvua gamba chama kitabaki?
    Hayo ni maigizo ambayo mtaalamu mmoja amekusudia kuyaandikia
    script ili yafanywe thamthilia
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba yanaujasiri usiopimika, kushindwa kwao ndio furaha yetu! Magamba oyeeeee?
     
  14. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oyeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!
     
  15. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The chairman doesn't have the balls,mark my words akijaribu tu linavuka hadi la kwake anajua hili vizuri tu,ajaribu tuone.
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wakiamua inawezekana ila wasipoamua ndio furaha yetu kuuu
     
Loading...