Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba ya gogo hayabanduki mpaka upige shoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 24, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kadiri vikao vya CCM vinavyozidi kuyoyoma, ndivyo wale waliokuwa na mtazamo hasi kuwa mh EL atavuliwa gamba sauti zao nazo zinaanza kufifia. Bila ya shaka nguvu ya upako inaanza kushika kasi sasa. EL Namfananisha na gamba la mti mkavu.
     
Loading...