Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba wanamfukuza Mwenyekiti Halmashauri ya Geita now

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndyoko, Aug 17, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Habari za sasa hivi ni kwamba Chama cha Magamba (CCM) wameshajipanga kumfukuza mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Geita. kandoro kisha tia timu mjini geita tayari kwa kusimamia zoezi hilo.

    Nitaaeleza kinachojiri kadiri muda unavyokwenda.

    Acha hawa watu wavurugane, ni matokeo ya rushwa na hongo ndio tunayoyaona sasa.
     
  2. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mwenyekiti kafanya nini?fafanua
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    let us be patient and wait to see. tafadhali tujuze yatakayojiri zaidi maana kwa ccm hii ya siku zote looks like its difficult for them kuchukuliana hatua za namna hiyo. labda ithibitike sana kuwa "si mwenzao"
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapiganapo panzi ni fraha kwa kunguru
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kuna bandiko la juzi nadhani lilitoa introduction ya huyu mwenyekiti anaskendo nyingi ambazo hazibebeki wala hazivumiliki. Ndo hayo tu kwa ufupi.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    AKITOKA KIBAKA ANAINGIA JAMBAZI
    CCM hamna msafi
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Binafsi magamba huwa siwaamini watakuwa wamezidiana dili yale yale ya kina Masaburi na Zungu.
     
  8. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyu amekuwa akipingana hadharani na GGM kuhusiana na uchafuzi wa mazingira na haswa sumu ya mgodi kuelekezwa kwenye vyanzo vya maji na hivyo kubana masilahi ya wakubwa .

    Huyu ndiye aliyeibua hoja kuwa mtoto wa Mkuu wa Wilaya anasomeshwa na kulipiwa ada na GGM kwenye fungu ambalo mgodi huwa unatumia katika kusomesha watoto yatima na amepinga suala hilo , kama mtakumbuka mwezi uliopita aliwasilisha malalamiko kwa rais akitaka mkuu wa Wilaya afukuzwe kutokana na kitendo hicho.

    Nafikiri kuna haja ya kuendelea kufuatilia zaidi kujua nini kiinaendelea huko.
     
  9. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshindwa kumgoa baada ya kuonekana hawajampelekea tuhuma zake siku 7 kabla ya impeachment ili ajitetee kwa mujibu wa kanuni,hii ni vita ya ulaji mkurugenzi,dc dhidi ya m/kiti,magamba wa geita wanafikiri kimasaburi zaidi.
     
  10. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si hivyo tu anaingia mpaka FISADI- Kandoro amekwenda kufanyanini kama siyo kwenda kuvuta kitu kidogo.
     
  11. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Busara zichukue nafasi yake!! Isije ikawa wamemuwekea mbinu chafu kumtimua ili waendelee kunufaika kwa maslahi yao binafsi!!!! Lets watch!!
     
  12. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo wanafukuza mtetezi wa wanyonge wanaingiza JAMBAZI + FISADI.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vipi Zungu ameshaachia ngazi kuhusu skendo ya Jangwani maana naona bajeti ya wizara ya Ardhi imepita.

     
  14. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimetaka kushangaa. CCM wafuke mwizi??
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni kweli nakumbuka ndiye aliyeitisha maandamano ya wananchi kuipinga GGM, unajua ukiona CCM wanaungana kumtoa jua kawabana sehemu hawajui vitendo hivyo vya kuwachukia wanaojitolea ndivyo vinazidisha chuki kwa CCM..
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kweli CCM hawataki watu wasafi, naona sio sera ya chama chao. Mi nlisha sema kuwa alama ya jembe na nyundo kwenye bendera yao siku hizi ina tafsiri mpya. Nyundo ni kwa ajili ya kuwapiga kichwani wale wote wanaotetea maslah ya wanyonge na jembe ni kwa ajili ya kuwachimbia kaburi na kuwazika bila kujali kama wako hai au wamekufa.
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ccm hawana busara na wala hawataki mtu mwenye busara.
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu Bujibuji hapo umesema, hawa wana maghamba siku hizi ni kanyaga twende. CDM kaza buti wanaendelea kujimaliza kiaina, wao pia tuwachimbie kaburi tuwazike!!!!!!!!!!!
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao wadogo wadogo wanaweza kujitutumua kuwatimua kwani hawa uswahiba na mwenyekiti wa magamba. Kiboko yao ni mapacha wawili, hapo kigugumizi na kwikwi huwa zinawapata ghafla!
     
Loading...