Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba Wamtosa Vengu wa Orijino Komedi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ndyoko, Oct 28, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa muda sasa nimesikia huyu kijana amekuwa kitandani kutokana na malazi. Hivi karibuni nilisikia kuwa jamaa anaumwa 'seriously' kwa nyeti za juu juu ni kwamba anaugua saratani ndani ya kichwa. Binafsi ikaja taswira jinsi huyu dogo na wenzake kina Msanja, Seki na wengineo jinsi walivyotumika na CCM katika kampeni zao za uchaguzi. Kama sijakosea, hawa jamaa walipita kila mahali nchini kote ambako magamba walijua kuna mtaji wa kura za wananchi. Hakuna ubishi kwamba kwa sehemu kubwa ushindi wa magamba mwaka 2005 ulichangiwa pia na hili kundi ambalo nadhani sikosei nikiliita TOT namba 2. Binafsi nilidhani kwamba walau CCM wangemkumbuka huyu dogo hata kwa kumpeleka nje ya nchi kwa matibabu zaidi maana namuona ni kama familia ya magamba kwa jinsi alivyokuwa akipigania kura zao kuliko walivyomtosa sasa ambapo nna uhakika kwa muda aliokaa hospitalini, ni wazi uwezo wa matibabu ya juu na yenye ubora kwa sasa hana. Wakati dogo anaendelea kuugua pale muhimbili, tafadhalini kwa wale ambao ni wafuasi wa magamba humu jamvini, wafikishieni kina Miraji taarifa hizi wazifikishe kule kwa watoto wa magamba-UVCCM-walau waonyeshe ubinadamu kwa kumsaidia huyu kijana kwani mchango wake kwa magamba ulikuwa si haba. Nawasalimu wote, Asanteni!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu inawezekana una hoja nzito ila ulivyoandika hata haieleweki kwani imejaa ushabiki na ni kama vile ulikua unawahi kwa kuhisi mwingine atapost kabla yako
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    huwa sijui kupanga hoja naomba nisaidie ku editi then uipost wewe! unajua hapa nilipo nasinzia
     
  4. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He he Dah! kazi hii ndo ubaya wa kumtumikia kafiri
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We ni mtanzania na yule ni mtanzania mwenzako, unaweza kumsaidia au ukawaomba watu tofauti tofauti wakamsaidia na sio kina magamba tu mkuu! Kuna wagonjwa wengi tu wakiwemo akina mama wajawazito mpaka leo wanaangamia na watoto/kuacha watoto kwa kukosa huduma ya matibabu stahiki, na ni haohao walipiga debe na kutoa kura kwa magamba na bado hawawajali, wana tofauti gani na huyu kijana au kwa sababu ye ni maarufu??? Kuna watoto wengi wanaokufa na magonjwa yanayoweza kutibika lakini viongozi wetu ndo kwanza wanazidi kuchakachua!! Sitaki kuliangalia hili suala kwa ushabiki, ila tujue kuwa naye alikuwa na haki ya kukishabikia chama alichokipenda so tusimhukumu kwa hilo wala kuwalaumu magamba kwa ugonjwa wake au unataka kutuambia kuwa kila chama kinatakiwa/nilazima kuwatibu walokipigia debe?? Kama alilipwa is up to yeye na hapo ndo achanganye malipo yake yamuume ili siku ingine asipokee na afanye kwa hiari!!!
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu hapa watu wanakose origina komedi wakiwa wanawafagilia magamba wapo kazini hiyo ndo ajira yao, ujasirimali na niugumu kwenye hiyo fani yao kama mnavyoona alasivyo mwenzetu angeweza kujikimu kwenda india huku kutibiwa. au hata kagrupu kama kangekuwa na uwezo wangemchangishia. Lakini ndo hivyo wao wapo na kinasiye chini ya piramidi waliopo juu tu ndo wanafaidi na kupelekana india siye twabanaa muhimbili.
     
  7. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nampatia pole kijana ila kama yeye ni mtanzania mwenzetu mimi na wewe inatuhusu kumsaidia.anza wewe kwanza kama mfano nasi sisi tutafuatia.
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Maskini kumbe bado yuko hospitali? Ni kweli ana kansa ya kichwa? Ooh my God plz help Vengu....
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Pole sana bro.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ana kansa ya Kichwa huyu bwana mdogo?
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Anaumwa Kansa?
     
  12. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie nape
    anyway nampa pole
     
  13. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    toeni ushabiki kwenye hii ishu,
    hapa huyubwana angekuwa libya enzi za gadafi, angepelekwa india kutibiwa na serikali, lakini hapa kwetu,ni watu fulani tuu wanathaminiwa. i hate this elite.
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sasa km watu wanaenda kutibiwa malaria india kweli wanashindwa kmpeleka kijana huyu huko india ili akatibiwe?......................
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na mimi nadhani kwamba watanzania tuwe na moyo wa kusaidia wenye matatizo kama tunavyochangia harusi. Kijana huyu sijamuona siku nyingi kwenye luninga.
     
  16. K

    Keneth Senior Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mungu atamponya sana huyu
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duuuuhh, Mungu ampe afya njema tena,
    Niliwahi kusikia huyu dogo alifukuzwa kwenye kundi lao la Komedi kabla ya hajaanza kuumwa, sijui kama ni kweli.
     
Loading...